overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 11 of 11
    OverclockZone Member l3oatsukeza's Avatar

Default [มาตามคำสัญญา] Review PS3 บ้านๆ by l3oatsu

หลังจากที่ติดเทคเคน 6 อย่างเมามัน(ตอนนี้ขาดอีก 2 ถ้วย ได้ Platinum ละ ^^)

ก็เลยพยายามจะทำรีวิวตามที่ได้เคยบอกเอาไว้

อาจจะมีรูปไม่เยอะมาก แต่ก็พยายามจะอธิบายให้ดีที่สุดครับ

ผิดถูกอย่างไรก็ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ไม่เคยทำรีวิว - -*

เอาล่ะ มาเริ่มกันเลย

เจ้าอ้วนเงินของผมเองคร้าบบบบ

อ้วนเงินมองจากด้านบนครับ(สงสัยตอนถ่ายมือจะสั่น ต้องขอโทษด้วยครับ - -)

ลองจับมันมาตั้งดู บึกบึนสมเป็นพี่อ้วนดีครับ

หน้าจอ XMB ของผมครับ(รู้เลยว่าชอบเล่นเกมอะไร ^^)

ได้เวลาเล่นเกมที่ผมซื้อมาก่อนเครื่องแล้ว โอ้ว

ใส่แผ่นเข้าไปก็พบกับตระกูล มิชิม่า ทั้ง 3 คน

ภาพในเกมผมไม่ขอถ่ายนะครับ เนื่องจากต่อกับ ทีวีธรรมดา อาจจะกากสำหรับคนอื่น แต่สำหนับผม เวลาผมเล่นเกม ผมปรับต่ำสุดทุกอย่าง หน้าจอเล็กๆ ผมก็ว่าสวยแล้วครับ พอดีไม่ใช่คนชอบเล่นเกมที่กราฟฟิคอยู่แล้ว เลยไม่หงุดหงิดเรื่องภาพเท่าไหร่ แต่เซ็งที่ตัวหนังสือมันอ่านยากเนี่ยสิ - -

รูปสุดท้าย ถ่ายกับน้องชายผอมดำกับ หลานชายอีกคนของพี่อ้วนเงินครับ

อาจจะไม่มีอะไรมาก แต่ก็ทำสุดความสามารถของผมแล้วครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมนะคร้าบบบบ

อ้อ psn ผม l3oatsukeza แอดมาได้ครับ(เล่นแต่ Tekken 6 นะ)

แถม !! ตัวละครสุดโปรดของผม

แถม ตัวละครโปรดของผม ^^

OverclockZone Member

ตอนนี้ GOW collection จะออก เลิกเล่นเทคเค่นแล้วครับ ชั่วคราวนะ
    อยากดึงใส้เทพกรีก

ว่าแต่นายเป็นนิวไท้เหรอ ถึงชอบเล่นออนไลน์จัง.....เพราะผมเล่นออนไลน์ อย่างเซ็ง

OverclockZone Member l3oatsukeza's Avatar

Quote Originally Posted by verjil View Post
    ตอนนี้ GOW collection จะออก เลิกเล่นเทคเค่นแล้วครับ ชั่วคราวนะ
    อยากดึงใส้เทพกรีก

ว่าแต่นายเป็นนิวไท้เหรอ ถึงชอบเล่นออนไลน์จัง.....เพราะผมเล่นออนไลน์ อย่างเซ็ง

ไม่ได้ชอบเล่นหรอก แต่จำเป็น เพราะจะเก็บถ้วยที่ต้องเล่นออนไลน์ครบ 30 ครั้ง(ตอนนี้เล่นไป 3)

ปล. ยังไมได้แอดเลย เดี๋ยวแอดไปนะ

OverclockZone Member

^
    ^
    ก็ผมไม่ได้เล่นเอาถ้วยง่ะ.......ฉากจบผมก็เก็บไม่ครบ ด่านโยชิมิสึ ยากมากกก แถมยาวววววจัด.......เลยเปิดยูทูปดูฉากจบมันเลย เดวิลจิน กับโยชิอ่ะ

แถมเล่นอยู่ 2 ตัว มิเกล กับ ลอว์......แถมต่อคอมโบไม่เป็นด้วยงิ

Mac Addict User tassapon's Avatar

ps3 สีเดียวกัน อิอิ

ปล. นิวไท้คือไรอ่ะ

Quote Originally Posted by tassapon View Post
    ps3 สีเดียวกัน อิอิ

ปล. นิวไท้คือไรอ่ะ
    อยากรู้ด้วยเหมือนกัน - -*

OverclockZone Member sbv500's Avatar

นิวไท้ อยากรู้ดู กันดั้ม อิอิ เป็นพวกมีพลังจิต ความสามารถการรับรู้อันตรายหรือสิ่งต่างๆ ได้ อารมเหมือน เซนเตือนอันตรายสไปเดอแมน แต่แจ่มกว่าอิอิ แต่ในความหมายในที่นี่คงหมายถึง tk6 ออนไล เซิฟมันไม่ค่อยจะแจ่ม แลคเล่นค่อนข้างลำบาก เลยต้องใช้พลังนิวไท้ช่วยในการรับรู้ว่าศัตรูมาโจมตีหรือยัง -0-

Mac Addict User tassapon's Avatar

Quote Originally Posted by sbv500 View Post
    นิวไท้ อยากรู้ดู กันดั้ม อิอิ เป็นพวกมีพลังจิต ความสามารถการรับรู้อันตรายหรือสิ่งต่างๆ ได้ อารมเหมือน เซนเตือนอันตรายสไปเดอแมน แต่แจ่มกว่าอิอิ แต่ในความหมายในที่นี่คงหมายถึง tk6 ออนไล เซิฟมันไม่ค่อยจะแจ่ม แลคเล่นค่อนข้างลำบาก เลยต้องใช้พลังนิวไท้ช่วยในการรับรู้ว่าศัตรูมาโจมตีหรือยัง -0-
    เข้าใจแจ่มแจ้งเลยท่าน

OverclockZone Member youth's Avatar

อีกไม่กี่ถ้วยจะได้ แพล็ตตินั่มม -*- กรี๊ดดดดดดดด เพิ่งได้เครื่องไม่กี่วันเองไม่ใช่เหรออออ เทพฉิบบบบบบโบ็ตต เค้า่ยังไม่เคยได้ แพล็ตตินั่มเลยง่ะ -*- แล้วทำไมทนเล่น เทคเค่นออนไลน์ได้(นี้ก็เทพ)ภาคที่แล้วเล่นยังไงก็กระตุกเซ็งเป็ดอยู่เนี้ย ยิ่งต่อหูบลูทูด ด้วยกระตุกไปใหญ่เลย

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดสิ้นเดือนจะสอยแทคเค่น 6 คือกัน(มือสองๆ)

OverclockZone Member BaKerStreet's Avatar

สีนี้ก็สวยแหะ ของผมดำสนิท อิอิ

Quote Originally Posted by youth View Post
    อีกไม่กี่ถ้วยจะได้ แพล็ตตินั่มม -*- กรี๊ดดดดดดดด เพิ่งได้เครื่องไม่กี่วันเองไม่ใช่เหรออออ เทพฉิบบบบบบโบ็ตต เค้า่ยังไม่เคยได้ แพล็ตตินั่มเลยง่ะ -*- แล้วทำไมทนเล่น เทคเค่นออนไลน์ได้(นี้ก็เทพ)ภาคที่แล้วเล่นยังไงก็กระตุกเซ็งเป็ดอยู่เนี้ย ยิ่งต่อหูบลูทูด ด้วยกระตุกไปใหญ่เลย

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดสิ้นเดือนจะสอยแทคเค่น 6 คือกัน(มือสองๆ)
    ภาค 5 ผมเล่น online ไม่ตุกนะ มีนานๆทีจะตุก

Bookmarks

Bookmarks