Announcement

Collapse
No announcement yet.

mass effect ตอนอยู่บนยาน normandy คุยกะ Kaiden กับ Liara ไม่ได้อะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• mass effect ตอนอยู่บนยาน normandy คุยกะ Kaiden กับ Liara ไม่ได้อะ

มันจะเดินเข้ามาแล้วก็หยูดอยู่ยังงั้นไม่คุยกันเลย

เมนูอะไรก็ไม่ขึ้นมาเลยอะ ยืนเอียงไปเอียงมาอยู่เฉยๆ ไม่ทำไรเลย

แต่กับคนอื่นไม่เป็นนะ เป็นแค่สองคนเนี้ย

แก้ยังไงครับ

ไม่มีใครช่วยเลยอะ

Comment

แล้วจะไปคุยกับมันทำไมอ่ะครับ ผมแทบไม่เคยคุยกะตัวละครบนยานเลย (คุยต่อนหลังเคลียร์เกมนู่น)

หรือมันอาจจะไม่มีอะไรคุยก็ได้มั้งครับ

Comment

ก็คุยกะตัวอื่นมันได้ XP กะ codex นี่ครับ ก็คิดว่าคงจะได้จาก 2 ตัวนี้ด้วยอะ

Comment

แหม่ เกมนี้ดันลบเกมออก เซฟก็ไม่มี

เซ็งจี้ดๆเลย

ผมชอบมากครับ mass effect ถ้า ภาค 2 ระบบการต่อสู้มันส์กว่าภาคแรก มันจะสุดยอดมากๆ

Comment

Originally posted by angbua001 View Post
            ก็คุยกะตัวอื่นมันได้ XP กะ codex นี่ครับ ก็คิดว่าคงจะได้จาก 2 ตัวนี้ด้วยอะ
            อ่อครับ คือ เท่าที่ผมจำได้ ผมจะคุยกับ Kaidenได้(ตอนแรกๆเลย) แต่กะLiara จะคุยไม่ได้(อาจจะไม่ค่อยอยากคุย เพราะไม่ถูกเสป็ก) แล้วเท่าที่จำได้(อีกและ) คือไม่ได้Codex และEXP จากทั้งคู่ครับ

Comment

Working...
            X