Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้การด์จอAGP ไว้เล่นเกม3D แรงนิดหน่อยคับช่วยแนะนำหน่อย > :wahoo: <

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by rruxx View Post
    และต้องขอโทษ ท่าน Gearhead ด้วยครับ

ผม มิบังอาจ ที่จะคิด กล่าวร้าย ท่าน หลอกคับ

ผมก็เป็นคนรักการอ่านแต่ เน็ตผมช้า เลย ต้องการความ กระชับ

เลยดูอาจเป็นการเสียมารยาทไปหน่อย

ขอโทษจริงๆ คับ
    รับทราบครับ

Comment

แนะนำ 7600GS ดีกว่าครับ ของ Galaxy ไม่ถึง 4,000 แล้วเอาตังค์ที่เหลือไปเพิ่มแรมอีก 512MB เป็น 1GB เพราะแรม 512MB ที่คุณมีอยู่ไม่พอยาไส้หรอกครับ อีกอย่างพอทั่นได้ลองเพิ่มเป็น 1GB แล้วจะประทับใจ และรู้สึกได้เลยว่า XP นี่มันต้องมีซัก 1GB จริง ๆ ด้วย

Comment

อยากได้การด์จอAGP ไว้เล่นเกม3D แรงนิดหน่อยคับช่วยแนะนำหน่อย &gt; :wahoo: &lt;

ต้องขอโทษ คุณ กฤษ ด้วยที่ให้รอ

.........................................................................................

ตกลงผมเลือก GeForce 7600GT 256MB DDR3 128-bit แบบไม่มีTV-Out DVI 8xAGP

เนี้ย ล่ะ เผื่อไม่แรงจะได้ โอเวอร์คล็อกเป็น 7600GTS

ขอบคุณมากๆ... สำหรับทุกท่านและทุกคำตอบ

และขอขอบคุณ Google ที่ทำให้ผมมาพบแหล่งความรู้แห่ง นี้ คับ

Comment

ยินดีด้วยครับ
          ...ว่าแต่ 7600GTS มันของยี่ห้อไรอีกละเนี๊ยะ...

Comment

ขำกับ 7600GTS -*-

Comment

อยากได้การด์จอAGP ไว้เล่นเกม3D แรงนิดหน่อยคับช่วยแนะนำหน่อย &gt; :wahoo: &lt;

Originally posted by rruxx View Post
              ต้องขอโทษ คุณ กฤษ ด้วยที่ให้รอ

.........................................................................................

ตกลงผมเลือก GeForce 7600GT 256MB DDR3 128-bit แบบไม่มีTV-Out DVI 8xAGP

เนี้ย ล่ะ เผื่อไม่แรงจะได้ โอเวอร์คล็อกเป็น 7600GTS

ขอบคุณมากๆ... สำหรับทุกท่านและทุกคำตอบ

และขอขอบคุณ Google ที่ทำให้ผมมาพบแหล่งความรู้แห่ง นี้ คับ

ขออภัย

คีย์บอร์ดผมเป็นยาง ซิลิโคน สังสัย ลัดวงจร

ผม กด Shift + X ครับ

รวมแล้วเป็นว่า โอเวอร์คล็อกเป็น 7600GTX ครับ

พอดีเน็ตหลุด เลยเข้ามาแก้ไม่ทัน

โดนแซว...ซะ แว้ว ขำๆๆ ...ครับ

ถ้าถูกก็ไม่ขำ ซิ

เอาเป็นว่าขอปิดกระทู้นี้ แล้วกัน.......

และอีกครั้งครับ ....ขอบคุณมากๆ... สำหรับทุกท่านและทุกคำตอบ

Comment

7600GTX ก็ไม่มีอีกอ่ะคับ (หรือมุขล่ะนั่น!?)

Comment

คงมุขซ้อนมุขครับ ^^

Comment

Working...
                  X