Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dual DVI <<< ????

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Dual DVI <<< ????

อยากทราบรายละเอียดของ dual dvi ครับ
    กำลังจะถอย การ์ดจอ ที่มี dual DVi

ระหว่าง LCD 17 - 19" 2 จอ
    และ LCD 24" 1 จอ อันไหนจะดีกว่าครับ

ขอบคุณที่แนะนำครับ

ปล.ใครเจอ link การเล่น 2 จอ แนะนำด้วยครับ

เป็นผมเอาใหญ่ไว้ก่อนดีกว่า อิอิ
    แต่ การ์ดจอต้องแรงนะไม่งั้นมีเซ็ง

Comment

เอาไปทำไรอะ

Comment

Originally posted by apichate View Post
        เป็นผมเอาใหญ่ไว้ก่อนดีกว่า อิอิ
        แต่ การ์ดจอต้องแรงนะไม่งั้นมีเซ็ง
        ว่าจะจองตัวนี้ HIS X1950 Pro IceQ3 Turbo 512MB AGP ของคุณ Oni_Tiruk ครับ

Originally posted by BOYWA View Post
        เอาไปทำไรอะ
        กำ !!

Comment

ดูหนัง DVD ป่ะ 2จอ

Comment

Originally posted by momaymint View Post
            ดูหนัง DVD ป่ะ 2จอ
            เพราะผมก็ไม่ทราบหน่ะครับ เรื่องการทำงาน 2 จอ
            เลยตั้งถามไว้ครับ ยังไงใครใช้อยู่ หรือ รู้ ระบบ การทำงาน
            ช่วยมาแนะนำด้วยครับ

Comment

เอา 24" 1 จอ ดีกว่าครับ ส่วนเรื่องดูหนัง 2 จอ น่าจะได้ครับ แต่โปรแกรมมันจะยอมหรือครับ เรื่อง ทำ I/O ที่ Sound !?! หรือ ถ้ายอม มันจะดูรู้เรื่องรึเปล่า !?!
              Last edited by Gearhead; 29 May 2007, 00:46:19.

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                เอา 24" 1 จอ ดีกว่าครับ ส่วนเรื่องดูหนัง 2 จอ น่าจะได้ครับ แต่โปรแกรมมันจะยอมหรือครับ เรื่อง ทำ I/O ที่ Sound !?! หรือ ถ้ายอม มันจะดูเรื่องรึเปล่า !?!
                ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ(อีกแล้วครับ)
                24" จะเกินเอื้อมผมป่าวไม่รู้นะคับ ตอนแรกคิดว่าจะเอา 19-22"
                ยังไงรอลุ้นราคา งาน commart

Comment

24" ดูหนังไม่มีปัญหาครับ แต่ถ้าเล่นเกมส์ด้วย ก็ต้องทุ่มกับการ์ดจอพอควรเลยครับ 22" 1680*1050 บางเกมส์ เปิดสุด 8800GTX ใบเดียว ยังมีหนืดๆเลยครับ

Comment

จอใหญ่ Resolution มันสูงนะครับ การ์ดจอต้องแรงเจงๆๆๆ ไม่งั้นมีผลต่กการแสดงภาพด้วย ผมว่า ซื้อ 22" ดีก่าครับ ราคาไม่แพงดี 10000 ต้น ๆๆเอง ไม่งั้นก็ซื้อ LCD TV ไปเลยอลังการดีนะครับ 32 นิ้วตอนนี้ก็ 30000 อ่าคับ เสนอมากกไป ขออภัยเด้อคับ

Comment

Working...
                    X