Announcement

Collapse
No announcement yet.

e6600 กับ ตัวคูณ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• e6600 กับ ตัวคูณ

ของผมแปลกมั้ยคับ ตอนนี้ oc เปง 3.0 (9*333) นะคับ

เเต่พอเล่นไปเล่นมา ตัวคูณกลับกลายเปง 6 ซะดื้อๆ เลย เเบบว่า งงคับ มันเลยเหลือ 1.9 ก่าๆ เอง

เเล้วมันวิ่งเท่าไหร่กันเเน่ งง มากมายเลยคับ เปงเพราะอารายช่วย ให้ผมกระจ่างหน่อยนะคับ เเบบว่า

มือใหม่จิงๆ อ่ะคับ (ม่ะได้โม้) จะมีวิธีเเก้ยังงัยบ้างคับ เเล้วอีกอย่าง ผมลง Aisuite คับ เเต่เปิด

โปรแกรมเข้าไม่ได้ มันบอกว่า ไฟล์รัยหายม่ะรุอ่าคับ ลบก้อเเล้ว หาเวอร์ใหม่มาลงก้อเเล้ว เหมือนเดิมเ

เลย คัยรุม่างคับ บอกหน่อยน้า

น่าจะเป็นoption ตรงcpu config ที่จะลดตัวคูณเองเมื่อใช้งานน้อยลองเข้าไปปิดดูครับ

Comment

Originally posted by aekburin View Post
      ของผมแปลกมั้ยคับ ตอนนี้ oc เปง 3.0 (9*333) นะคับ

เเต่พอเล่นไปเล่นมา ตัวคูณกลับกลายเปง 6 ซะดื้อๆ เลย เเบบว่า งงคับ มันเลยเหลือ 1.9 ก่าๆ เอง

เเล้วมันวิ่งเท่าไหร่กันเเน่ งง มากมายเลยคับ เปงเพราะอารายช่วย ให้ผมกระจ่างหน่อยนะคับ เเบบว่า

มือใหม่จิงๆ อ่ะคับ (ม่ะได้โม้) จะมีวิธีเเก้ยังงัยบ้างคับ เเล้วอีกอย่าง ผมลง Aisuite คับ เเต่เปิด

โปรแกรมเข้าไม่ได้ มันบอกว่า ไฟล์รัยหายม่ะรุอ่าคับ ลบก้อเเล้ว หาเวอร์ใหม่มาลงก้อเเล้ว เหมือนเดิมเ

เลย คัยรุม่างคับ บอกหน่อยน้า
      ไปเปลี่ยนให้เป็น Disabled ตรงที่วงกลมใว้นะครับ มันจะล๊อกตัว x9 ไว้ตลอดเวลา นะ

Comment

ขอบคุนนะคับเเต่ทำได้ตั้งเเต่เมื่อ คืนระ รีบถามไปหน่อย เเต่ที่สงสัยอีกอย่างอ่ะคับ เเบบว่า ทำไม ai suite มันเปิดไม่ได้อ่าคับ งง มากเลย

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          ไปเปลี่ยนให้เป็น Disabled ตรงที่วงกลมใว้นะครับ มันจะล๊อกตัว x9 ไว้ตลอดเวลา นะ

ตามนี้เลยครับ C1E เจ้าปัญหา เอิ้กๆๆๆ

Comment

Working...
          X