Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยปมหน่อยครับเรื่อง แลนอินเตอร์เน็ตไม่มีความรู้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยปมหน่อยครับเรื่อง แลนอินเตอร์เน็ตไม่มีความรู้ครับ

คือผมใช้บัดดี้อยู่อะครับ ที่โมเด็มเป็นสาย usb เสียเข้าที่เครื่อง แล้วปมสามารถที่จะเพิ่มเครื่องคอมเข้าไปอีกเครื่องจะสามามรถทำได้ไหมครับให้ใช้เน็ตด้วยกันได้ แล้วต้องซื้ออุปกรณ์อะไรเพิ่มบ้างช่วยแนะนำหน่อยครับ ยี่ห้อด้วยก็ดีนะครับใช้กัน2-3เครื่องเองครับ เอาไม่ค่อยแพงนะครับแต่พอใช้ได้อะครับ
    จากผู้ไม้รู้ ขอขอบคุณมากครับ

ไม่รู้ว่าบัดดี้เป็นไงอ่ะ แต่ว่าผมคิดว่า ถ้าเราต่อเข้าเครื่องอื่นด้วยมันก็น่าจะใช้ได้นะครับ(อาจจะใช้ USB Hub ได้)

Comment

Originally posted by Dekslam View Post
      ไม่รู้ว่าบัดดี้เป็นไงอ่ะ แต่ว่าผมคิดว่า ถ้าเราต่อเข้าเครื่องอื่นด้วยมันก็น่าจะใช้ได้นะครับ(อาจจะใช้ USB Hub ได้)
      ต่อยังไงอะครับไม่ค่อยมีความรู้ ขอละเอียดหน่อยนะครับ
      ขอบคุณมากครับที่ช่วยเหลือ

Comment

Working...
      X