Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไงดีพัดลม 7600 GT มันดังอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไงดีพัดลม 7600 GT มันดังอะครับ

ซื้อ Spark 7600 GT AGP ใช้ยังไม่ถึงเดือนนะครับ พัดลมมันดัง ไม่ได้ดังตลอดนะ เดียวก็ดังแล้วก็เงียบไป ใช้ powersupply 350w มันดังเพราะอะไรคับ แล้วจะแก้ยังไง

มีอะไรไปติด พัดลมรึเปล่า ลองเช็คๆดูก่อนฮะ ถ้าไม่ใช่ก็ พัดลมมีปัญหารึเปล่า มันโยกหลวม รึว่ายังไง ลองดันเข้าไปหน่อยฮะ ถ้าไม่หายก็ ลองเอาไปที่ศูนย์บริการเลยครับ ทางนั้นเค้าเช็คให้ ถ้ามีปัญหาเค้าก็เปลี่ยนพัดลมให้เลยครับ

Comment

Originally posted by -#>RayEarth<#- View Post
      มีอะไรไปติด พัดลมรึเปล่า ลองเช็คๆดูก่อนฮะ ถ้าไม่ใช่ก็ พัดลมมีปัญหารึเปล่า มันโยกหลวม รึว่ายังไง ลองดันเข้าไปหน่อยฮะ ถ้าไม่หายก็ ลองเอาไปที่ศูนย์บริการเลยครับ ทางนั้นเค้าเช็คให้ ถ้ามีปัญหาเค้าก็เปลี่ยนพัดลมให้เลยครับ
      เห็นด้วยครับ

Comment

Working...
      X