Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครพอจะรู้ประวัติ ms word บ้างค้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครพอจะรู้ประวัติ ms word บ้างค้าบ

วันนี้วันสุดท้ายต้องส่งแล้ว ยังม่ายด้ายทำเลยคับ เหลวไหลจิงๆเลยเรา

มีใครพอจะรู้บ้างไหมคับ

ขอบคุนมากคับ

อิอิ สังสัยจะส่งไม่ทัน

Comment

-*-

Comment

ประวัติยังงัยอ่ะ ลองยกตัวอย่างหน่อยดิ เช่น..............

Comment

คงเกิดมาการโปรแกรมใน DOS เมื่อก่อนนู้นนนอ่ะมั้งครับ ไม่แน่ใจว่าชื่อโปรแกรมอะไร แต่ที่รู้ๆ คือ CW ที่เคยเรียน อิอิ นอกนั้นไม่รู้ละครับ

Comment

ขอบคุนทุกคนมากคับ แต่ลอกเพื่อนส่งไปละ งิงิ

Comment

Working...
            X