Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรม tuneup

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรม tuneup

โปรแกรมนี้ไว้ทำอะไรคับ วานผู้รู้ช่วยตอบหน่อย

เอาไว้ล้างพวก registry ล้างไฟล์ขยะ อะไรประมาณนี้แหละ

Comment

ขอบคุณคับ แล้วถ้าเอามาลงเครื่อง จะมีผลดี ผลเสียยังงัยบ้างคับบ

Comment

ผมว่าดีนะครับใช้อยู่เลยอ่ะ tuneup 2007 อ่ะ สีเหลืองๆ อ่ะ ลองเอามาลงแล้วก้อใช้ก่อนสิครับ

ถ้าไม่พอใจก้อเอาออกก้อได้ครับ ไม่มีปัญหาไรมากหรอก อิอิ

Comment

ขอบคุณมากคับ ที่บอร์ดนี้มีความรู้ให้ตลอดเลย

Comment

ผมใช้ Crab Cleaner (CCleaner) ครับ
            ฟรี และค่อนข้างดี

Comment

Working...
            X