Announcement

Collapse
No announcement yet.

keyboard เรืองแสง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• keyboard เรืองแสง

ใครพอแนะนำได้มั่ง จะเอาไว้พิมพ์งานตอนกลางคืน เอาแบบที่มี backlihgt สีฟ้าอ่ะ

Logitech G11
    Logitech G15

Saitek Eclipse
    Saitek Eclipse2

มันไม่มีภาษาไทยนะครับ ซื้อมาแปะพอมืดๆก็มองไม่เห็นอยู่ดี
    ผมใช้ Saitek Eclipse อยู่ แต่ตอนนี้ชักอยากได้ Logitech G15 ซะแล้ว

Comment

มีขายในไทยมั๊ยคับ ราคาเท่าไหร่

Comment

Logitect G15 ผมพึ่งซื้อมาครับจาเร้าน P&Y pantip 2990 บาท
        ดีทุกอย่างครับ เสียตรงไม่มีภาษาไทย แต่อาสัยพิมได้อยู่แล้วเลย ไม่ซีเรียส
        ไม่งั้นไปซื้อ sticker มาแปะมันจาไม่เห็นไฟ ถึงจะซื้อบแบใส แต่ความสวยงามเรียกได้ว่า ลดลงไปครึ่งนึงเลยคับ

Comment

ขอยคุณคับ

Comment

ตามนั้นครับ ต้องซื้อสติกเกอร์ภาษาไทยมาติดเอง
            เล่นเกมส์เกร็งๆสติกเกอร์หลุดโม้ดดดด 5 5 5 5

(Eclipse)

Comment

เคยเห็นของdeluxe ลองหาดูละกัน

Comment

สวยเว้ยๆๆๆๆๆ ชอบครับ

มีตัง เดี๋ยวซื้อบ้าง

Comment

สวยดีคับ แล้ว razer taruntura มีไฟมัยคับ

Comment

ระวังเสียสายตานะครับ

Comment

เปลืองไฟ ครับ

ใช้ SUH ร้อยเดียว คุ้มๆ เซฟๆ ครับ

ปล. จ่ายพวกว่า ทำบ้าอะไร พิมพ์ได้เหมือนกัน

ถ้า ตอบ ว่า ความสุข ก็ โอเคครับ

Comment

Working...
                      X