Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องประกันหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องประกันหน่อยครับ

คือ vga ผมมันพัง แต่โชกดียังเหลือประกันอยู่
    ผมก็ลองแอบดู อุ๋ย ตาย ว๊าย กรี๊ด เหลืออีก 1 วัน
    ประกันหมดวันที่ 1 เดือนหน้า ถ้าผมไปเคลมเค้าจะรับป่าวครับ

Originally posted by llkill View Post
    คือ vga ผมมันพัง แต่โชกดียังเหลือประกันอยู่
    ผมก็ลองแอบดู อุ๋ย ตาย ว๊าย กรี๊ด เหลืออีก 1 วัน
    ประกันหมดวันที่ 1 เดือนหน้า ถ้าผมไปเคลมเค้าจะรับป่าวครับ
    เคลมได้ รีบเลย

Comment

รีบเอาไปเคลมด่วนที่สุด

Comment

ขอบคุณครับพรุ้งนี้จะเอาไปเคลม

Comment

เล่นซะตื่นเต้นเลยแฮะ เหลือวันเดียว เหอะๆๆๆ....

Comment

รีบนั้งรถพามันไปหาหมอเลยครับ คริคริ

Comment

เค้า จะ ไม่ อยาก รับ ครับ

เพราะ เอาเปรียบ เค้าครับ

แบบ นี้ เหมือน อยากได้ ของไหม่ แล้ว เอาของเก่า ที่ ไกล้หมดอายุไปแลก

Comment

Originally posted by sorotbug View Post
                เค้า จะ ไม่ อยาก รับ ครับ

เพราะ เอาเปรียบ เค้าครับ

แบบ นี้ เหมือน อยากได้ ของไหม่ แล้ว เอาของเก่า ที่ ไกล้หมดอายุไปแลก
                ถ้ามันไม่อยากรับนะ บอกไปเลยตอนหลังมหดประกันวันที่1/06/07*
                ให้มัน*ไว้ด้วยว่า ต้องมาเครมก่อน1อาทิตย์ก่อนหมดประกัน ไม่งั้นไม่รับเพราะทางบริษัทรู้สึกถูกเอาเปรียบ แมน....รับ..บ่...ด๊า......ย

Comment

ขอบคุณทุกคนมากครับไปเคลมมาแล้ว
                  ทางบริษัทให้ตัวสำรองใช้มาก่อนครับ
                  แล้วเค้าจะแจ้งมาอีกทีเมื่อได้ของมา
                  ดีใจจังไปเคลมแล้วยังได่ตัวสำรองใช้อีก

Comment

Working...
                  X