Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องของวินโดวแท้ มีใครขายอยู่มั่ง XP Pro

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องของวินโดวแท้ มีใครขายอยู่มั่ง XP Pro

มีใครขายอยู่มั่งครับ วินโดวแท้ XP Pro ถ้าผมซื้อ 10 ชุดจะได้ราคาซักเท่าไร

แผ่นล่ะ 8,000 ต้นๆ ครับ ราคาจาก IT City ผมขายอยู่
    (แต่ไม่เคยขายได้)
    1 แผ่น ได้ 1 ไลเซ่น

Comment

แล้วแบบว่า ถ้าผมทำร้าน 10 เครื่องต้องการวินโดวแท้ หมดเลย
      จะขอยังไงถึงจะประหยัดอะครับ มีวิธีการอย่างไรที่จะทำหัยถูกกฎหมายทุกเครื่องแบบที่ไม่ต้องซื้อวินโดว 10 ชุดอ่ะ

ปล.ขอบคุณครับ คุณkidnum แต่ผมซื้อได้ถูกก่าอ่ะครับ(6900)^^

Comment

มีเป็นแผ่นของพวกที่แถมมากับ PC ของ Dell ได้มั้ยหว่า

Comment

Working...
        X