Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ ซีรี่ 7

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ ซีรี่ 7

ผมเข้าจัยถูกรึป่าวว่า การ์ดจอ เเต่ละ ซีรี

ความสวยของภาพ เหมือนกัน ต่างกันที่ ความ เร็ว มิรุว่าผมเข้าจัยถูกป่าวคับ

ช่วยเเถลงให้หน่อยน้า

น่าจะแตกต่างกันไม่มากครับ ไดรเวอร์ก็มีส่วนเหมือนกันนะครับ

Comment

ความลื่นก็ส่วนความลื่น
      ความสวยก็ส่วนความสวยครับ
      ใครมี link เทียบ ATI+nVDIA ช่วยโพสทีนะครับ
      หาไม่เจอ

Comment

Originally posted by pchutchawan View Post
        ความลื่นก็ส่วนความลื่น
        ความสวยก็ส่วนความสวยครับ
        ใครมี link เทียบ ATI+nVDIA ช่วยโพสทีนะครับ
        หาไม่เจอ
        http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=53562

" ผมยืนยันว่า มันจะเป็นคำถาม Classic ที่อยู่คู่กับเรื่องราวของคอมพิวเตอร์ตลอดไปครับ ตราบใดที่คอมพิวเตอร์ยังใช้กราฟฟิคการ์ดประมวลผม ด้านภาพอยู่ "

Comment

อ๋อ คับ ขอบคุนมากเลย เเล้วคนอื่นคิดเหนยังงัยบ้างนิ

Comment

ความสวยของเหมือนกัน ถ้าปรับแล้วเล่นได้อะนะ

เช่น 7300GS ก็ปรับ max ได้เหมือน 7900GS แต่ 7300GS อาจจะปรับแล้วกระตุกจนเล่นไม่ได้

Comment

Working...
            X