Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ Speakers [ลำโพง] หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ Speakers [ลำโพง] หน่อยครับ

อยากได้ลำโพงสักชุด งบไม่เกิน 10000 น่ะครับ มีตัวไหนแนะนำไหมครับ ช่วยระบุรุ่น-ราคา-สถาที่ซื้อหน่อยนะครับ อ้อ...ขอที่รองรับ THX ด้วยน่ะครับ ขอบคุณมากๆครับ

CREATIVE Inspire T7900 (7.1 Channel) Satelites 8 W Centre 20 W Sub 24 W 1 Yrs. A&L 8250

Comment

JBL เลยครับ งบระดับนี้เล่นรุ่นเจ๋งของ JBL ได้สบายๆเลย

Comment

ผมว่าไปลองเทส ฟังหนักๆ ให้ซะใจ ก่อนจ่ายตังดีกว่ามั่งครับ

Comment

ถ้า 2.1 เอา Altec Lansing MX5021 เลย

เบสหนักสุดๆ แต่เสียงอื่นก็ใส

ปล. งบ 1 หมื่นเอา THX ด้วยก็มีตัวนี้ตัวเดียว ราคาอยู่ที่ 8900
          Last edited by Electroshock; 20 Sep 2006, 07:45:14.

Comment

Working...
          X