การ์ดที่ทำให้ USB 1.1 เป็น 2.0 มีไม้ครับ?
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 4 of 4

Thread: การ์ดที่ทำให้ USB 1.1 เป็น 2.0 มีไม้ครับ?

OverclockZone Member sorotbug's Avatar

Default การ์ดที่ทำให้ USB 1.1 เป็น 2.0 มีไม้ครับ?

บอร์ด ผมมันเก่ามากแล้ว

เป้น USB 1.1 ทั้ง สองรู

มันไม่ พอใช้อ่ะครับ

จะซื้อเครื่องไหม่ก็ไม่ มีเงิน

...

พอดีวันนี้กะจะไป พันทิพ์หรือ พาต้า

...

มันมี อะไรที่ ทีให้ USB 1.1 เป็น 2.0 ไม้ครับ

เคยเห็น การ์ด PCI m ข้างหลังเป็น รู USB ไม่รู้มัน เอาไว้ ทำอะไร

แค่เพิ่ม ช่องเสียบไห้มากขึ้นหรือ ว่า มำให้เร็วขึ้นด้วย

ขอคำแนะนำด้วยครับ

....

ราคา ด้วยครับ

ขอบคุณมากๆ

ถามอีกอย่างนะครับ

ถ้ามีพวก คีบอร์ด เม่าส์ไร้สาย มาเสียบ usb 1.1 มันจะใช้งานได้ไม้ครับ ?

ขอบคุณมากครับ

OverclockZone Member mooh's Avatar

การ์ดที่ทำให้ USB 1.1 เป็น 2.0 คงไม่มีอ่ะมั้งครับ

เคยเห็นแต่ก้าด usb 2.0 pci ใช้แบบนั้นดีก่าครับ ใช้เพิ่ม usb

OverclockZone Member sorotbug's Avatar

ก้าด usb 2.0 pci ใช้แบบนั้นดีก่าครับ ใช้เพิ่ม usb

เอาไป เสียบ บอร์ด ผม มันจะ เป็น USB 2.0 หรอครับ

ราคาประมาณเท่าไหร่ ?

OverclockZone Member mooh's Avatar

ประมาณนี้มั้งผมก็ไม่เคยซื้ออ่ะครับ

เป็น 2.0 เฉพาะที่ pci นะครับ ของเก่าที่ mb ไม่เกี่ยวนะครับ

Bookmarks

Bookmarks