overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 21

Thread: ผมสั่งของจาก www.thanni.com

DD&D
    Guest

Unhappy ผมสั่งของจาก www.thanni.com

ผมสั่งของจาก www.thanni.com เมื่อวาน แล้วก็โอเงินให้แล้ว แต่ยังไม่มีการติดต่อกลับเลย
    ใครเคยซื้อที่นี่บ้าง ช่วยบอกหน่อย หรือมีเบอร์โทร www.thanni.com หรือป่าวบอกหน่อย

เคยซื้อ
    Guest

วันนี้คงจะหยุด สั่งของบากที่ก็เร็ว บางที่ก็ช้า สินค้าหมดก็ไม่เมล์แจ้ง แต่ไม่โกงครับ

OverclockZone Member Takumigrit's Avatar

เวปนี้ไม่โกงครับ สั่งบ่อย แต่สงสัยวันนี้วันหยุดอ่ะเค้าเลยไม่ติดต่อกลับ เบอร์โทรเค้าไม่มีน่ะครับ

OverclockZone Member kurak's Avatar

เขาไม่มีเบอร์โทรนะครับ...ช้าหน่อย..บางทีก็เร็ว...แปลกๆเหมือนกัน..เหอะๆๆ..ไม่ต้องตกใจครับไม่มีโกงนะครับ...

saolaee's Avatar

ไม่มีเบอร์ เดี๋ยวก็ส่งมาให้เอง เขาจะทำงานแบบเงียบๆ ทำให้เรางง ไม่รู้จะเฃียบไปทำไม

OverclockZone Member anuchit's Avatar

ไม่ต้องกลัวครับไม่โกงแน่นอน ผมสั่งเมนบอร์ดไปของหมด ก็รอ2อาทิตย์ แล้วเค้าก็ส่งมาเมื่อมีของ ได้ของชัวครับ

OverclockZone Member suicide's Avatar

ยังไม่เคยได้ยินเหมือนกันครับว่า web นี้โกง เคยได้ยินแต่ ช้า><เอิ๊กๆ

OverclockZone Member wittawas78's Avatar

สั่งหลายครั้งแล้ว ใด้ชัววววววววววว

OverclockZone Member narastaya9's Avatar
    อุทยานแห่งชาติเขาใหญ่

เค้าให้เบอร์มา เค้าก็ไม่ต้องทำงานสิ วัน ๆ รับ/ตอบทั้งเมล์ ทั้งรับโทรศัพย์ด้วย จิงไหมครับ ถ้าโกงก็ดำเนินคดีได้ ไม่ยาก ไม่โกงแน่นอนครับเว๊บนี้

OverclockZone Member opas347's Avatar

ไม่โกงแน่นอนครับ วันหยุดเสาร์ - อาทิตย์ ไม่ทำงาน
    สั่งประจำเหมือนกัน อาจจะช้าบ้าง

OverclockZone Member :[HARDMAN]:'s Avatar

เคยสั่งนะ ส่งของค่อนข้างเร็ว แต่มันจะลำบากตอนเครมนี่แหละ อิอิกำ

OverclockZone Member

เวบนี้ไม่โกงแต่ทำงานช้า เพราะการติดต่อไม่สะดวกด้วยล่ะครับ

เคยงานเข้า สั่ง psu มาถึงเปิดไม่ติด คือเสียมาตั้งแต่แรก

ส่งกลับไปเปลี่ยน รอ เดือนกว่า ถึงจะได้

ถ้าซื้อจากร้าน คงได้เปลี่ยนตัวใหม่ทันที

ก็เลยไม่ได้สั่งอีกนับแต่นั้นอ่ะครับ

OverclockZone Member powerdome's Avatar
    ในเมืองนคร หน้าวัดเพชรจริกครับ

เว็บนี้กลัวละครับ
    แล้วนี้ใครไปขุดกระทู้มาหว่าตั้งแต่2007แล้วนา

OverclockZone Member kentauji's Avatar

สู้ Quantum (ควันตั้ม) เทเลวีชั่น ได้ไหม 55555

Thanni นี่ เขาไม่โกงหรอกครับ แต่อาจจะช้า อย่างที่คนอื่นๆว่า

OverclockZone Member pann's Avatar

สั่งซื้อไม่ค่อยมีปัญหาครับได้แน่

แต่เคลมนี่ลุ้นหน่อย (ไม่ใช่ไม่ได้แต่ ช้าจนลืมอ่ะ อิอิ)

OverclockZone Member sit02's Avatar

สั่งบ่อยครับเวบนี้ พักหลังๆไม่ค่อยได้สั่งเพราะราคาไม่โดน แพงกว่าเมื่อก่อน
    เดี๋ยวนี้มักตั้งราคาตามเวบอื่นหรือตัดราคาลงมา 10-20 บาท ซึ่งที่อื่นมีของพร้อมส่งวันที่สั่งเลย แต่thanni ต้องรอของ
    เรื่องสั่งต้องบอกก่อนเลยว่าร้านนี้ปิดทำงานเสาร์-อาทิตย์
    ถ้าต้องการสั่งวันนี้แล้วได้รับวันพรุ่งนี้ ต้องเป็นไปตามเงื่อนไขนี้
    1. โอนก่อน 10 โมง เพราะเวบเค้าเช็คเมลล์โอนประมาณ 10.30-11.30 แล้วไปเอาของ
    พยายามไม่สั่งช่วงศุกร์บ่าย,เสาร์-อาทิตย์ เพราะอาจได้ของวันอังคาร-พุธ
    2. ของไม่ขาด อันนี้เจอบ่อย หากของที่สั่งไปไม่มีสต็อค อาจต้องรอตอบเมลล์เพื่อแจ้งเปลี่ยน หรือให้โอนคืน ซึ่งต้องโต้ตอบแบบวันต่อวัน เพราะไม่มีเบอร์ จึงล่าช้า

เรื่องโกงไม่มีครับ สั่งมายังไม่เจอ มีแต่เรื่องช้าเรื่องเดียว

OverclockZone Member sunsun's Avatar
    Songkhla, Thailand

เหอะๆ

กระทู้2ปีแล้ว -...-

OverclockZone Member pigkapu1's Avatar

ใครช่างไปขุดมา ป่านนี้เจ้าของกระทู้ใช้คอมที่ซื้อมาพังไปแล้วมั้ง

OverclockZone Member Frankie's Avatar

เวป นี้ เคยมีคนมาประนามครั้ง 1 เรื่องการเครมของ เขาว่า นะ 2เดือน ยังไม่ได้ สรุป แล้ว ไม่ได้ทั้งที่ส่งไป

และของ เครม เลย ดังอยู่ หลายเดือนก่อน

OverclockZone Member XsoeIIsJ's Avatar
    ไม่รู้เหมือนกัน

นอกจากกระทู้เก่าแล้ว ยังผิดหมวดด้วยขอรับ หุหุ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks