Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ram bus ต่างกัน ใส่ แล้วมีปัญหา มาก ป่าว คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ram bus ต่างกัน ใส่ แล้วมีปัญหา มาก ป่าว คับ

สงสัย ของผมมันต่างกัน เล่น ไป แป๊บ ๆ แม่งค้าง ตอนใส่ สงสัยช่าง ไม่ ได้ เช็ค หั้ย ผมคิดว่า

Originally posted by t0n View Post
    สงสัย ของผมมันต่างกัน เล่น ไป แป๊บ ๆ แม่งค้าง ตอนใส่ สงสัยช่าง ไม่ ได้ เช็ค หั้ย ผมคิดว่า
    เคยใส่ ไม่เท่ากันนะคับ ไอ่ที่สูง กว่าจะวิ่งเท่ากับ อันที่ต่ำกว่า แต่ พอใส่ไปนานๆ เข้า จากบัส 266 มันเห็น บัส 400 ตามอันใหม่ ( ทำไปได้ ) แต่ถ้าแรม ดีไม่มีปัญหา มันก็ไม่ทำให้ ค้างหรอกนะคับ

แต่้ถ้าใช้ไปนานๆ ไม่แนะนำ น่าจะเปลี่ยนให้เท่ากันจะดีกว่านะคับ เพราะว่า เหมือนมันใช้ไม่คุ้มอะคับ

Comment

Working...
    X