Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่งซื้อจอlcdใหม่มา พอต่อแล้วสั่นไม่หยุดเลยครับช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพิ่งซื้อจอlcdใหม่มา พอต่อแล้วสั่นไม่หยุดเลยครับช่วยที

พอดีคอมเพื่อนน่ะครับ ใช้geforce2mx400 ไปซื้อ acer x171 มาต่อแล้วภาพสั่นเปนคลื่นไม่หยุดน่าจะเปนที่อะไรได้มั่งครับ

ยังไม่ได้ลงไดรเวอร์นะครับ ยังหาไม่เจอ จะเกี่ยวรึเปล่าครับ

Comment

ลองลงดูก่อนสิครับ driver อะ
      แล้วลองเช็คดูว่าเสียบไม่แน่นป่าว

Comment

เดี๋ยวพุ่งนี้จาไปดูให้มาน เพียงแต่ผมคิดไม่ออกว่ามันน่าจะเป็นที่อะไรได้บ้างอ่ะครับ

Comment

พอลองต่อจากโน๊ตบุคเข้าคอมแล้วไม่สั่นเลยคับ แต่จากคอมเข้าจอสั่นอยู่เหมือนเดิม โอกาสที่จะเป็นที่การ์ดจอได้ไหมครับ เพราะลองอัพเดทไดรเวอแล้วยังไม่หาย

Comment

เสียบไม่แน่นหรือป่าวอะ

Comment

แน่นแล้วอ่า

Comment

Working...
              X