Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัพการ์ดจอแบบไหนคุ้มกว่าครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพการ์ดจอแบบไหนคุ้มกว่าครับผม

อยากอัพการ์ดจออ่ะคับเล็งอยู่ว่าอัพ ธรรมดาๆหรืออัพแบบเทพๆทีเดียวเลยดีอ่ะคับ
    เพราะกลัวซื้อมาแล้วหาเกมส์เล่นไม่ได้มันจะไม่คุ้มเอา กว่าเกมส์ที่อยากเล่นมันออกมันก็ตกรุ่นแล้ว หรือว่าอัพธรรมดาๆพอถูไถๆ แล้วเอาตังที่เหลือไปซื้อ console มาเล่นดีครับ

แบบนี้ต้องถามตัวเองแล้วครับ

Comment

ความต้องการส่วนตัว+เงินในประเป๋า

Comment

ถามต่ออีกนิดการ์ดจอรุ่นสุงๆส่วนมากเล่นเกมส์ไรอ่ะครับ มันป่ะครับ ปกติไม่ค่อยรุ้เรื่องเกมส์เล่นแต่เกมส์ซ้ำๆ...

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับผม

Comment

เล่นได้ทุกเกมส์แหละครับเพียงแต่ถาพที่ออกมาสวยกว่าและรันบนความระเอียดได้สูงกว่าการ์ดรุ่นถูกๆ แต่ไม่ได้หมายความว่า ของถูกเล่นไม่ได้เปิดเกมส์ไม่ได้นะครับ

Comment

Working...
          X