Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้เรื่อง เกมส์ Havest Moon ภาค ของคอม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้เรื่อง เกมส์ Havest Moon ภาค ของคอม

คือเพื่อนผมบอกว่าเห็นหนังสือบทสรุป Havest Moon ภาคของคอมพิวเตอร์มาครับ นานแล้ว
    ผมอยากรู้ว่า มันออกมาแล้วเหรอครับ แล้วชื่อว่าภาคอะไรครับ สนุกเท่าภาคของ PS1 หรือเปล่าครับ
    ใครมีข้อมูล หรือเว็บไซต์แนะนำช่วยบอกผมด้วยนะครับ ตามหามานานมากเลย ไม่ค่อยเห็นใครพูดถึงเลยครับ

ไม่เคยเจอนะ เคยเห้นแต่เอาแผ่นของ ps1 มาเล่นบนคอมอะ

Comment

ไม่เคยเห็นเหมือนกัน มีแต่ของps1กับเกมบอยม่ะใช่หรอ

Comment

ไม่ีมีภภาคของคอมหลอกครับ แผ่นที่ขายในปัจจุบัน ที่บอกว่าของคอมอ่ะ
        จิงๆแล้วเป็น Emulator ครับท่าน ... และบทสรุปของคอมก็ไม่มีนิครับ ผมมีีของเครื่อง Play อ่ะ

Comment

1240

ผมรู้แล้วว่ามันง่ายแล้วผมเล่นได้แล้วผมเข้าดูว่าเว็บดีลิป่าวและอยากรู้ว่าถึงมีเว็นนี้เก็ดขึ้น แต่ที่จิงขอให้ลบเว็บนี้
          ขอให้โชคดีนะ กิกิกิ อิอิอิ งง

ได้/ไม่ได้

Comment

ไม่น่าจะมีน่ะในคอมอ่ะ

Comment

เล่มนี้ใช่ป่ะ มันเป็นการเล่นเกม ps1 บนคอมครับ

Comment

Working...
              X