Announcement

Collapse
No announcement yet.

clockแล้วพัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• clockแล้วพัง

ถ้าoverclockแล้วพัง เราไม่บอกเค้าจะรุ้มั้ยตอนไปแคลม แล้วมันจะหมดประกันจิงป่าว พอดีตอนเปิดเครื่องมันก็มีเสียงเตือน power error ลองอีกทีกลิ่นไหม้มาเลย ซวยจิงๆไม่น่าเล่นเลยตรูของใหม่ด้วย

ใหม้ ไม่รับประกัน คับ

Comment

ถ้ามีรอยชัดก้ออดแต่ถ้ารอยใหม้จางๆเอาแอลกอฮอลบๆแล้วส่งเคลมดู เดียวรู้เอง อ้อถ้าใหม้ตรง transister หาสติ้กเกอร์มาเปะดู ลองทำเป็นวอยร้านอ่า แล้วส่งเคลม จบบบ

Comment

ซวยไปพี่น้อง เหอะๆๆๆ....

Comment

ไปทำอะไรเข้าถึงพังอะ

Comment

เล่นน้ำ โมไฟ เอาไปเครม

ขอประกันจงสถิตกับตัวท่าน..

Comment

หาไรถูครับงานนี้เพื่อความอยู่รอค

Comment

จิ้งจกมันเข้าไปวิ่งเล่นหรือเปล่าครับเลยไหม้

Comment

ถ้าไหม้ยังไงเค้าก็รู้ครับ พวกนี้เค้ารู้ดีพวกขา overclock ทำอะไรถึงเจ๊งกันมา

ผมว่ายังไงก็รอดยากนะ เค้าคงไม่โง่ขนาดนั้น

Comment

Working...
                  X