Announcement

Collapse
No announcement yet.

7900GS เล่นเกมส์ไรกันมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7900GS เล่นเกมส์ไรกันมั่งครับ

ผมโหลดหนังกะเล่นเน็ด

ทุกเกม ผมไว้เล่น gunbound 555

Comment

เล่นได้ทุกเกมในปัจจุบันนี้อ่ะครับ

Comment

ทุกได้เกือบทุกเกมส์ครับ ปรับได้สุด หรือ เกือบสุด แต่บางเกมส์ขึ้นอยู่กับความละเอียด และ option ในการปรับด้วยครับ

Comment

ผมนั่งเล่นc&c3 4 630 เเรม1g เปิดสุดหมด ai 6ตัวลื่นปรื้ด เยอะกว่านั้น..... ไม่ต้องเดาแล้ว

Comment

Oblivion เปิดโลด High 1280*1024 [ปิด AA/HDR] เล่น 1ได้ที่ FPS 40+

Comment

ของก็มีอยู่ในเครื่อง ทำไม่ไม่ลองลงดู อิอิ ถามทำมาย 555

Comment

ถ้าเป็น AMD Althon X2 3600,3800+
                RAM 2GB
                7900GS

จะเล่น Battlefield 2142 ปรับสุด Online คนเต็ม กระตุกมั๊ยคับ
                พอดีอยากเล่นมั่ง ดูแล้วน่าเล่น

Comment

Originally posted by bankbonkbank View Post
                  ถ้าเป็น AMD Althon X2 3600,3800+
                  RAM 2GB
                  7900GS

จะเล่น Battlefield 2142 ปรับสุด Online คนเต็ม กระตุกมั๊ยคับ
                  พอดีอยากเล่นมั่ง ดูแล้วน่าเล่น
                  สบายๆครับ

มาเล่น BF2142 กันเถอะ

www.ea.co.th

Comment

-*-

Comment

7900 gs driver ตัวไหนเสถียรสุดอ่ะคับ

เพราะว่าผมลงแล้วมันขึ้นหน้าจอสีฟ้าเวลาเล่นเกมส์
                      แล้วขึ้นตัวนี้คับ 0x000000D1 ซึ่งลองไปหาดูแล้วเค้าบอกว่าเป็นที่ซอฟแวร์คับ
                      โดยให้ถอนตัวเก่าแล้วลงตัวที่เสถียรไปแทนคับ ซึ่งตอนนี้ใช้ตัวใหม่สุดโหลดจาด nVIDIA อยู่คับแต่อาการก็ยังไม่หาย ช่วยแนะนำกันด้วยนะคับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                        ของก็มีอยู่ในเครื่อง ทำไม่ไม่ลองลงดู อิอิ ถามทำมาย 555
                        ไม่มีเกมส์อะขอเกมส์หน่อยดิพี่หนึ่ง

Comment

Originally posted by tong123 View Post
                          ไม่มีเกมส์อะขอเกมส์หน่อยดิพี่หนึ่ง
                          จะเล่นยังไม่ลงทุน

Comment

Originally posted by tong123 View Post
                            อยากได้เกมส์ไหน เลือกเลยครับ ไม่ต้องกลัวว่ากระตุกครับ ลื่นหัวแตกทุกเกมส์ครับ
                            http://www.popcap.com/

Comment

เวลาเคลียดๆเรื่องงาน ชอบเล่น ปิกาจูตีวอเลย์

Comment

Working...
                              X