Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อ E6600 week30 จับคู่กะ dark

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เวง 4.32

Comment

on air หรือครับ

อยากทราบอุณหภูมิตอนรัน SP2004 น่ะครับ

Comment

ท่าน 4.32 ทำไมท่าน 13.922 วิละท่าน

ผม3.83 13.826 นะท่าน

Comment

Originally posted by Hunter_JIK View Post
          ท่าน 4.32 ทำไมท่าน 13.922 วิละท่าน

ผม3.83 13.826 นะท่าน
          555
          ครับ เทส CPUMark99 เสร็จ ก็เทส Super PI 1M 2 ครั้ง
          ครั้งแรก ผ่านได้ 13.922 วิ ลองครั้ง2 เดี้ยง ดับไปเลย หิหิหิ
          สงสัย CL หลวมมากไปนะ ไม่ได้เซ็ต Timings อะ 480 x 9
          *ความจริงไม่ได้เจตนาปรับ 480 x 9 ตั้งใว้แค่ 480 x 8 (บลูสรีนด้วยซ้ำ) นะ ดันมีลูกค้ามาก็เลย จะเซ็ตจะเป็นปกติ (333 x 9) นะ ไปปรับ 9 ละ ลืมลดปรับ กด F10 ไปเลย หุหุหุ ดันเข้าวินโดวส์ได้ 555 มันคงจะ เอ๋อๆ มั้ง เทสได้ 10 นาที่มั้ง เดี้ยงเลย รื้อใหม่หมดเลย ถอดถ่านก็ไม่หาย ดีนะที่วินโดวส์ไม่เป็นไร*

Comment

แล้วได้เวลาเอา 8600GTS มาอัดโชว์ยังท่าน TWK เหอะๆๆๆๆ....

Comment

มาช่วยเชียร์ DARK ด้วยฅนครับ
              http://valid.x86-secret.com/show_oc?id=205437

มีอะไรก็โชว์หมด บางฅนชอบบางฅนก็วิ่งหนี หุหุหุ
              Last edited by BUS; 17 Jun 2007, 13:50:37.

Comment

มาร่วมวงเฉาก๊วยด้วยคน
                อิอิ

Comment

อูวว มีแต่แรงๆ กันทั้งนั้นเลย รับข้าน้อยเป็นศิษย์ ด้วยเถอะ

Comment

ขออนุญาตครับท่านๆ, ขอเอาเจ้าตัวเล็กE6320 ชกข้ามรุ่นหน่อยครับ แฮ่ แฮ่
                    ขอบคุณครับ

00m 13.125s, 1M @3.89GHz
                    13m 22.359s, 32M @3.84GHz

All, Boot From Bios,By DARK-s

Comment

เพิ่มเติมหน่อย

Comment

Originally posted by newsgau View Post
                        เพิ่มเติมหน่อย
                        เริ่มมีการเกทับกันอีกแล้วครับ ความมันส์กำลังจะเริ่มต่อจากนี้แย้ว

Comment

เจอดอกสุดท้ายเข้าไปถอดใจกันแล้วเหรอครับ

รอชมความแรงอยู่นะครับ อิอิ

Comment

หัวเดียวกำลังเป็นที่นิยม สำหรับผู้ใหญ่ เล่นของเด็ก หุหุหุ แต่ประสิทธิภาพคุ้มราคาครับ
                            Last edited by BUS; 8 Jun 2007, 03:53:10.

Comment

แรงดีคับ หึหึ

Comment

แรง ซะ งั้น

Comment

Working...
                                X