Announcement

Collapse
No announcement yet.

tk มีพัดลม 3000 รอบ แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• tk มีพัดลม 3000 รอบ แล้ว

ใครไปซื้อแล้วช่วยบอกด้วยเป็งไงบ้าง

งง แบบว่ายังไงครับ
    ของมาแล้วหรอ

Comment

พอจะมี หน้าตามันมั้ยคับ ยี่ห้อรุ่น อะไรแบบนี้

Comment

มาชี้แจงรายละเอียดนิดครับ เหอะๆๆ

Comment

คือว่าไปถ้าที่ร้านเขาบอกว่ามี 3000 รอบมาแล้ว แต่ผมยังไม่เห็นเพระเขากำลังนำของเข้าร้านผมขี่เกียจรอก็เลยมาถามเพื่อที่ว่าพวกท่านๆๆอาจจะซื้อมาใช่แล้ว ถ้าใครไป tk ลองถามดูนะครับ

Comment

อ่อ เจ๋งครับถ้าเป็น120mm ก็ดีนะ จะได้เอามาลองยัดกะandyดู

Comment

Originally posted by Dosantos View Post
              อ่อ เจ๋งครับถ้าเป็น120mm ก็ดีนะ จะได้เอามาลองยัดกะandyดู
              ช่ายๆๆ อย่ากลองกับ andy เหมือนกัน คงเย็นน่าดูเลย

ใครไปชื้อใช้แล้วมาบอกกันด้วยนะครับ

Comment

ใช้ 3000 รอบแล้วคุณจะรู้สึกเหมือนว่ายืนอยู่ข้างรันเวย์ตลอดเลยหละ ไม่ได้ดังวี้ดนะแต่เสียงมันกวาดลมได้สะใจมากเพราะใช้ Thermaltake Smart Case Fan ll 12cm ปรับรอบได้สุด3500 รอบตอนเปิดสุดหนวกหูมากๆ
                http://www.jedicool.com/list.php?cate=7&productid=374
                Last edited by nong_f; 3 Jun 2007, 12:53:46.

Comment

ทำไม Smart Case II ของผมมันได้สูงสุด 2700 รอบ เองหว่า มันเขียน Spec ไว้ด้านหลังกล่องด้วยว่าสูงสุด 2650 แต่ดูในเว็ปมันระบุ 3500 รอบ - -*
                  Last edited by AcePilot; 3 Jun 2007, 13:23:24.

Comment

แต่ยอมรับว่าหนวกหูสุดๆครับ

Comment

เคยได้ยินเสียงพัดลมเดลต้า 8000 พันรอบไหม
                      ....
                      สวรรค์มีจริง

Comment

ของผมแค่ 2500 รอบก้อรู้สึกว่าดังแล้วง่ะ -*-

Comment

2000 rpm 12 cm หูอื้อแล้ว

Comment

ของผม 60 มิล 8500 รอบคิดเองดิว่าเป็นไง

Comment

เอ้ย 3000 น่าใช้ปรกติกี่รอบหรอแล้วปรับรอบได้ไหมครับ

Comment

Working...
                              X