Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดไหนดี ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดไหนดี ?

กะว่าจะซื้อใหม่น่ะครับ ไว้เล่นเกม ระหว่าง GF7800GS กับ GF7600GT UDF7 256MB AGP นะครับ

7600GT คุ้มกว่าครับ 7800GS แพงเวอร์มาก

Comment

7600GT นี่เท่าไรหรอครับ มีข้อมูลการ์ดจอป่าวครับ ขอบคุณครับ

Comment

ราคามันต่างกันนะครับ 7800GS นี่ที่สุดของ AGP แล้ว ถ้ามีตัง มันต้องดีกว่าแน่นอนครับ
        เอาที่คุ้มกับตังก็พอมั้งครับ

Comment

Originally posted by พีคุง View Post
          7600GT คุ้มกว่าครับ 7800GS แพงเวอร์มาก

เห็นด้วยคับ...ทีแรกก็อยากได้อ่ะ...แต่แพงเวอร์จิงๆคับต้องตัดใจ....ใช้รุ่นอื่นให้พอใช้เล่นเกมส์ต่างๆได้ไปก่อนดีกว่า....แล้วคราวหน้าค่อยอัพเป็น pci-e ดีกว่าเลือกที่คุ้มน่ะใช่เลยคับ....เพราะยังไงก็ต้องเปลี่ยนเป็น pci-e อยู่ดีอ่

Comment

ผมว่าไปเล่น 7900Gs ดีกว่านะครับ

Comment

7900GS ไม่มี AGP ครับ

Comment

Working...
              X