Announcement

Collapse
No announcement yet.

รัน Orthos แล้ว cpu ร้อนนนนนนนนนนจัดดดดดดดดดดดดไปหรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รัน Orthos แล้ว cpu ร้อนนนนนนนนนนจัดดดดดดดดดดดดไปหรือเปล่า

x2 3800+
    82องศา ไม่มีแอร์
    มันจะทนไหวไหมเนี่ย

มันจะลาโลกเร้ว

Comment

ต้องแก้แล้ว ร้อนไปครับ

Comment

ลองแกะซิงมาทาซิลิโคนไหม่ดูครับ ถ้าไม่หายลองจีบซิงดูครับ ถ้าไม่ร้อนมาก เซนเซอร์ไปแล้วครับ

Comment

ใช้กับบอร์ดอะไรครับ เซ็นเซอร์อ่านเพี้ยนรึเปล่าครับ ลองเอามือจับซิงค์ดูว่าร้อนไหม

Comment

m2n-e คับผมลด vcore ลงมาแล้วเหลือประมาณ 72คับ

Comment

หาโปรแกรม orthos ได้ที่ไหนหรือครับ จะลองเอามารันดูบ้าง

Comment

Originally posted by ssss View Post
                หาโปรแกรม orthos ได้ที่ไหนหรือครับ จะลองเอามารันดูบ้าง
                http://www.techpowerup.com/downloads/385/mirrors.php

Comment

Originally posted by soulnight View Post
                  m2n-e คับผมลด vcore ลงมาแล้วเหลือประมาณ 72คับ

Vcore เท่าไรอะครับ

Comment

Working...
                  X