Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผม oc เป็นแล้วครับ มาดูกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผม oc เป็นแล้วครับ มาดูกัน

กว่าจะทำได้ศึกษาตั้งนาน (แบบว่าไม่กล้า) ที่ผม oc มันร้อนเกินไปรึเปล่าครับ ผมไม่แน่ใจ ผม oc ไป 10% แต่บอร์ตตัวนี้ oc ได้ถึง 30 % แต่ไม่กล้าลองที่ความเร็ว 3900 กลัวอ่ะครับ เอาแค่ 3300 พอครับ แค่นี้ก็เหงื่อแทบตกกลัวมันทนความร้อนไม่ไหว ตอนที่ oc ไม่ได้เปิดแอร์ครับ เวลาปกติกลางคืน

เหมือนตัวนี้จะลากบัส400ได้แต่ต้องเปลี่ยนซิ้งนะครับ

Comment

Originally posted by TOKEO View Post
      กว่าจะทำได้ศึกษาตั้งนาน (แบบว่าไม่กล้า) ที่ผม oc มันร้อนเกินไปรึเปล่าครับ ผมไม่แน่ใจ ผม oc ไป 10% แต่บอร์ตตัวนี้ oc ได้ถึง 30 % แต่ไม่กล้าลองที่ความเร็ว 3900 กลัวอ่ะครับ เอาแค่ 3300 พอครับ แค่นี้ก็เหงื่อแทบตกกลัวมันทนความร้อนไม่ไหว ตอนที่ oc ไม่ได้เปิดแอร์ครับ เวลาปกติกลางคืน
      เวลาจะ Save รูปให้ Save เป็น นามสกุล .JPG นะครับ เน็ต 56K ผมโหลดดูไม่ใหว นะท่าน

Comment

ดีใจด้วยครับ

Comment

สู้ๆๆครับ อย่ากลัวร้อนครับ อิอิ

Comment

ยาวไปเลยยยยยยย

Comment

โฮะๆ oc เป็นแล้วแต่ยังลงรูปไม่เป็นใช่มะคับ .... ล้อเล่นนะ

มันน่าจะลากได้ไกลกว่านี้นะ แต่ค่อยเป็นค่อยไปดีและ อยากมีของแรงกะเค้ามั่งจัง

Comment

Working...
              X