Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง Ram ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง Ram ครับ

คือ ผมมี 512/800 x2 อยู่น่ะฮะ แล้วทีนี้ อยากจะอัพแรมเพิ่ม อยากจะถามว่า ถอย 512/800 อีก 2 ตัว หรือว่า เอา 2 ตัวเนี้ย ขายทิ้ง แล้วไปซื้อ 1GB/667 x2 ดีฮะ ขอบคุณครับ ^^"

ต้องถาแม่ผกา นะ

Comment

ถามใครนะฮะ - -"

Comment

Originally posted by desktop View Post
        ต้องถาแม่ผกา นะ
        แม่ผกาไหนฟ่ะ งง??

Comment

ถ้าคิดว่าใส่ 4 ตัวแ้ล้วไม่มีปัญหากับบอร์ด หรือ ไม่คล็อคมากนัก ก็ซื้อไปเลย ใส่ไป 4 แถว

ถ้าคิดจะคล็อค หรือกลัวบอร์ดปัญญาอ่อนเวลาใส่ 4 แถว ก็ขายทิ้่ง ใช้ 2 แถวครับ

เพราะประสิทธิภาพเหมือนกัน จะ 2 หรือ 4

Comment

2ตัวก็พอแล้วครับ

Comment

ขายทิ้งแล้วอัพ 1GB x 2 ดีกว่า เผื่อบ้าพลังใส่ อีก 2 ตัวเป็น 1GB x 4

Comment

ขายซื้อใหม่ครับ กัปตัน

ถ้าขายไม่ได้ ก็ซื้อเพิ่ม2ตัวไปเล้ยย

Comment

Originally posted by Cherry Blossom View Post
                  ขายซื้อใหม่ครับ กัปตัน

ถ้าขายไม่ได้ ก็ซื้อเพิ่ม2ตัวไปเล้ยย
                  อืม

Comment

อ่ะฮะ ขอบคุณมากครับ ^^"

Comment

Working...
                    X