Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครืองผมมันร้อนผิดปกติรึเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครืองผมมันร้อนผิดปกติรึเปล่า

cpu e4300(ds3) ไม่ได้ oc เลย idle 74-77 full load ซัดไป 84-85 เลย ทำยังไงดีอะครับ

นี่มันร้อนบรรลัย แล้วนี่ ส่งร้านด่วน!!!

เครื่องผม oc sink เดิม จาก 2.13 เปง 2.71 idle เพิ่งอยุ่ที่ 45-48 full load อยุ่ที่ 50-51 ผมว่าของผมร้อนแล้วนะ

Comment

ผมประกอบใหม่และ ตอนนี้ oc ด้วย idle 44-46 full 58-61 ปกติยังครับ

Comment

อันนี้ปรกติแล้วครับ แล้วทาซิลิโคนใหม่เหรอมันถึงเย็นลง

Comment

Working...
        X