Announcement

Collapse
No announcement yet.

จริงหรือเปล่า ว่าแรม Corsair ถ้าไหม้จะเปลี่ยนได้จริง!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จริงหรือเปล่า ว่าแรม Corsair ถ้าไหม้จะเปลี่ยนได้จริง!!!!!!

ผมใช้ตัว VS จะเปลี่ยนได้บ้างไหมครับ

ได้ครับ แต่บางคนอาจจะบอกว่าประกันแบบนี้ไร้สาระเพราะมันไหม้ยาก แต่ผมก็เคยทำไหม้มาแล้วแต่เป็นของ Kingmax อิอิ น้ำตาไหลเลยครับ

Comment

ได้ครับ

Comment

เขาบอกมา มันก็ต้องเป็นงั้นอยู่แล้วล่ะฮะ

Comment

ได้ซิครับ เพราะเค้าบอกมาเองว่า "ไหม้เคลมได้"

Comment

อ่ะนะ จริงครับ แต่ไม่เคยเห็นมีใครทำแรมไหม้อ่ะ - -"

Comment

อย่าว่าแต่ไหม้เลย
              ของผมใช้กับบอร์ด ASROCK แล้วไม่เข้ากัน
              เค้าก็เปลี่ยนใหม่ให้งับ

Comment

แน่นอนที่สุดครับ ไหม้เปลี่ยนได้

Comment

ไหม้เคลมได้" ถ้าเปลี่ยนใหม่ก็เป็น "เคลมไม่ได้"หละครับ

Comment

แล้วทำไงให้ไหม้ดีล่ะคับ จะได้ลองว่าเครมได้ไหมอิอิ

Comment

ลองอัดไฟไปสัก 3v สิครับ หรือ ไม่ก็ลองเอาดินสอขีดตรงไหนก็ได้ เดี๋ยวก็รู้ว่าเขาจะรับเคลมไหม

เอิ้กๆๆๆ

Comment

Working...
                      X