Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะโมได้เปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะโมได้เปล่า

มีชิ่งของ Intel 775 อยู่ตัวหนึ่งจะเอามาโมใส่ 754 จได้หรือเปล่า มันเป็นของเก่าขอเพื่อนมาที่ติดมากับComชุดของ Acer ลักษณะตามรูป ยี่ห้อ Foxconn

ทำขายยึดให้ใส่กับ 754 เลยครับ

แต่ระวังยึดไม่ได้เพราะติดอุปกรณ์รอบ socket นะครับ

Comment

ช่วยถ่ายภาพบริเวณฐานมาให้ชัดเจนกว่านี้อีกนิดครับ เอาแบบเคลียร์ๆไปเลยจะดีมากเลยครับ เดี๋ยวจะช่วยวิเคราะห์ดูว่าพอจะโมได้มั๊ย

Comment

เดี๋ยวตอนเย็นๆจะมาใหม่ตอนนี้ขอไปทำงานหน่อย

Comment

ซิ้งคตัวนี่เท่ดีแฮะ

Comment

ตามรูปเลยครับแบบเดิมๆ

ขอโทษทีที่รูปไม่ชัดลืมกล้องไว้ที่ทำงานใช้กล้องมือถือถ่ายภาพเลยไม่ค่อยละเอียด
            ใครพอช่วยได้ช่วยแนะนำหน่อยขอบคุณครับ

Comment

จากลักษณะตัวยึดที่เห็นนั้น ท่าทางจะโมไม่ยากครับ น่าจะใส่ได้กับ 754 939 am2 แต่ท่านลองเอาไปวางเทียบๆดูก่อนซักหน่อยว่า มันติดอะไรรอบๆซ๊อคเก็ตซีพียูมั๊ย พวก C พวก ซิงก์ mosfet อะไรพวกนี้ เดี๋ยวงัยวันสองวันนี้จะเอารูปวิธีโมมาให้ดูนะครับ

Comment

Originally posted by ZoLKoRn View Post
                จากลักษณะตัวยึดที่เห็นนั้น ท่าทางจะโมไม่ยากครับ น่าจะใส่ได้กับ 754 939 am2 แต่ท่านลองเอาไปวางเทียบๆดูก่อนซักหน่อยว่า มันติดอะไรรอบๆซ๊อคเก็ตซีพียูมั๊ย พวก C พวก ซิงก์ mosfet อะไรพวกนี้ เดี๋ยวงัยวันสองวันนี้จะเอารูปวิธีโมมาให้ดูนะครับ
                ขอบคุณครับเดี๋ยวจะรอดูครับ

Comment

หายกันไปไหนหมดน่า

Comment

Working...
                  X