Announcement

Collapse
No announcement yet.

acer รับเคลม dead pixel ที่กี่จุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• acer รับเคลม dead pixel ที่กี่จุดครับ

จอของแฟนผมปาไป 5 จุดแล้ว + ใกล้จะหมดประกันแล้วด้วย

ขอบคุณครับ

เปลี่ยน เลย 5 จุดมันจะมากไปแล้ว

Comment

ลองดูไม่เสียหายครับ

Comment

5จุดเกินมาตรฐานสากลแล้วครับ

Comment

ปกติก็น่าจะ 4 จุดครับ (ของ acer ไม่แน่ใจ) แต่ถ้าพึ่งซื้อมาไม่นาน ไม่เกิน 7 วัน จุดเดียวก็ควรจะเปลี่ยนได้แล้ว ขึ้นกับ service ของทางร้าน

แต่ 5 จุดนี่หนักใจแทน แม้แต่จุดเดียว ผู้บริโภคทุกคนก็ไม่ต้องการที่จะมี ขอให้โชคดีครับ

Comment

Working...
          X