Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับด่วนมากครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับด่วนมากครับ

อยากทราบความหมาย 3ตัวนี้ครับมันขึ้นมาครับ board commando ครับ ก่อนมันจะดับอีกครับ
    init rom
    det dram
    usbf inal

มันเปิดได้ประมาณ 2 นาทีแล้วก็ดับอะ

Comment

ตอนนี้ตั้ง auto หมดแล้วไม่ได้ clock แล้วอะยังดับเลยอะ มันก็ขึ้นขอความมาอย่างข้างบนอะครับ

Comment

แก้ได้แล้วครับ ตกลงปั้มน้ำพังซะงั้น กำจริง

Comment

Originally posted by apichate View Post
          แก้ได้แล้วครับ ตกลงปั้มน้ำพังซะงั้น กำจริง
          ความร้อน เป็นเหตุ ^^

Comment

Originally posted by apichate View Post
            โอ่ๆๆๆ ใจหายแทน

Comment

Working...
            X