รบกวนปรึกษา เกี่ยวกับการซื้อ notebookหน่อยครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 4 of 4

Thread: รบกวนปรึกษา เกี่ยวกับการซื้อ notebookหน่อยครับ

Default รบกวนปรึกษา เกี่ยวกับการซื้อ notebookหน่อยครับ

กำลังจะซื้อ Notebook compaq 3217 AU ไม่ทราบว่ารุ่นนี้ น่าใช้ไหมครับ ถ้าเทียบกับยี่ห้ออื่นที่ ราคา เท่ากัน

OverclockZone Member compaq's Avatar
    นครราชสีมา-มหาสารคาม

ทำไมไม่ลองดูเป็น v3318 ละครับ เป็น core2duo 1.73 ละครับ แพงอีกหน่อย อดได้เครื่อง print แต่ได้ core 2 นะครับ หรือว่า ชอบ amd

ชอบ AMD ครับ ใช้กับเครื่อง pc อยู่ 2 เครื่อง p4 กับ Athlon Xp ซื้อพร้อมกัน 2 เครื่อง 3 ปีแล้วตอนนี้p4 ช้ากว่าเยอะมาก ก็เลยคิดว่า ซื้อnotebook AMD

OverclockZone Member PuDDing's Avatar

Quote Originally Posted by p_maneenil View Post
    ชอบ AMD ครับ ใช้กับเครื่อง pc อยู่ 2 เครื่อง p4 กับ Athlon Xp ซื้อพร้อมกัน 2 เครื่อง 3 ปีแล้วตอนนี้p4 ช้ากว่าเยอะมาก ก็เลยคิดว่า ซื้อnotebook AMD
    ตอนนั้น กะ ตอนนี้ มันอาจไม่เหมือนกันแล้วนะครับ

Bookmarks

Bookmarks