ขอ Driver ของรุ่น compaq F553AU หาไม่เจอจิง ๆ ครับ ใครรู้ว่าหาที่ไหนโปรดช่วยผมด้วยนะ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 4 of 4

Thread: ขอ Driver ของรุ่น compaq F553AU หาไม่เจอจิง ๆ ครับ ใครรู้ว่าหาที่ไหนโปรดช่วยผมด้วยนะ

ผู้หลงผิด
    Guest

Default ขอ Driver ของรุ่น compaq F553AU หาไม่เจอจิง ๆ ครับ ใครรู้ว่าหาที่ไหนโปรดช่วยผมด้วยนะ

คือผมได้ไปซื้อ ตัวนี้มาอ่ะครับ compaq F553AU ปรากฏว่า Driver มันมี แต่ผมก็โหลดไปติดตั้งแต่มันลงไม่ได้ ลงได้แต่เป็นของ Vista อ่ะครับ คือผมอยากได้ของ Windown XP อ่ะครับ ขอความกรุณาจากผู้ที่รู้ด้วยครับ ว่าโหลดที่ไหน ตอนนี้ผมเหลืออีกสอง Driver คือ การ์ดจอกับ เสียงครับ Driver อันอื่นหาได้แล้วครับ

ป ล เศร้าใจ ซื้อมาไว้ดูเล่น เล่นไม่ได้ เสียงไม่มี T-T แงงงงงงงงง ช่วยผมด้วย Thank~

OverclockZone Member dears's Avatar
    Royal Thai Army

ตามนี้เลยพี่น้อง เหอะๆๆๆ
    http://h10025.www1.hp.com/ewfrf/wc/s...376472&lang=en

OverclockZone Member dears's Avatar
    Royal Thai Army

ตัวอย่าง

OverclockZone Member MaluY's Avatar

ผมลองหมดแย้วบ่ได้เยย - -

Bookmarks

Bookmarks