Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องนี้มันไว้ใช้ทำอะไรครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องนี้มันไว้ใช้ทำอะไรครับ?

พอดีมันเป็นภาษาญี่ปุ่นเลยอ่านไม่ออก มันเป็นของScytheเลยขอเดาเอาว่ามันน่าจะเป็นเครื่องที่เสียบกับhddหรืิอdvd แล้วเอาข้อมูลออกมาได้ผ่านusbใช่หรือป่าวครับใครรู้บอกหน่อยครับ

หรูหรา ไฮโซ

Comment

ดูไปดูมา หรือมันเป็นแค่แบบว่าที่แปลงไว้ใช้dvdหรือhdd แบบexternal

Comment

น่าจะเป็นตัวแปลง HDD จาก ATA หรือ S-ATA เป็น USB แหละครับ
        สามารถใช้ได้ทั้งสองอย่าง และใช้ได้ในเวลาเดียวกันด้วย หุหุ

Comment

น่าจะเป็นตัวแปลงอย่างท่านบนๆว่าหละครับ

Comment

อย่างว่า
            หน้าตาเหมือนตัวแปลง hdd

Comment

Working...
            X