Announcement

Collapse
No announcement yet.

เก็บซิลิโคนแช่ตู้เย็น?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เก็บซิลิโคนแช่ตู้เย็น?

สืบเนื่องมาจากกระทู้นี้ http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=64521

มีหลายๆท่านเก็บMx-1ไว้ในตู้เย็น ผมก็เลยเก็บมั่ง แต่จิงๆมันเก็บเข้าตู้เย็นได้ไหม หรือปิดฝาแล้วปล่อยมันไว้อย่างนั้นแหละ

เก็บ ในถุงยา เวอกสุดละผมว่า

Comment

ผมหละคนนึง ยัดเข้าตู้เย็นซะงั้น เหอะๆๆๆ....

Comment

ไม่จำเป้นหรอก ไม่ใช่ยา

Comment

เอ...เอาเข้าตู้เย็นนี่ มันไม่ยิ่งแข็งเหรอ?

Comment

Originally posted by โชติก View Post
            เอ...เอาเข้าตู้เย็นนี่ มันไม่ยิ่งแข็งเหรอ?
            ถ้าช่อง ฟิตแข็งแน่นอนครับ 555+

Comment

ผมยัดใส่ลิ้นชักข้างๆ คอม -_-"

Comment

มันทำงานได้ในช่วง -50-170องศาครับ

Comment

เเล้วถ้าผมได้มาเป็นเเบบซองเเกะเเล้วใช่ไม่หมดจะเก็บยังไงครับช่วยบอกทีเสียดายไม่อยากทิ้ง

Comment

เอาทั้งซองใส่ในซองซิปอีกชั้นไงครับ

Comment

Originally posted by MoTioNxZ View Post
                      เเล้วถ้าผมได้มาเป็นเเบบซองเเกะเเล้วใช่ไม่หมดจะเก็บยังไงครับช่วยบอกทีเสียดายไม่อยากทิ้ง
                      ผมก้อมีแบบซองอยุ่ครับ บีบออกมาใช้ แล้วก้อเอานิ้วไล่ที่อยุ่ในซองกลับเข้าไปด้านใน แค่นั้นแหละครับ

Comment

เอาออกจากตู้เย็น ถ้าแข็งลองใส่ microwave โลด
                        ปล. ผมไม่เคยลองนะครับ

Comment

ที่บ้านมีคนอื่นด้วยเด๋วคิดว่ายาทา จะเป็นอันตราย เก็บไว้ที่คอมชัวร์กว่าเยอะ

Comment

Working...
                          X