Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากหาซิ้งค์ใส่ 939 ช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากหาซิ้งค์ใส่ 939 ช่วยหน่อยครับ

ที่ดูๆไว้มีอยู่ 3 รุ่นมี 1.Scythe ANDY SAMURAI Heatpipe cpu cooler 2.Zalman CNPS-9700 LED 3.ASUS SILENT KNIGHT เอารุ่นไหนดีครับ เเบบว่าจะเอามาใส่ในเคสครับ เอาที่มันใส่ได้ไม่ติดเคส หรือมีรุ่นไหนดีๆกว่านี้ช่วยเเนะนำด้วยครับ

รุ่นไหนก็ได้ครับ แต่ผมชอบZalman CNPS-9700 LED มากกว่า

Comment

Originally posted by nong_f View Post
      รุ่นไหนก็ได้ครับ แต่ผมชอบZalman CNPS-9700 LED มากกว่า
      ทำไมท่านถึงชอบรุ่นนี้อะครับมันเย็นสุดหรอครับ เเล้วท่านอื่นๆว่ายังไงกันบ้างครับช่วยลงความคิดเห็นหน่อยครับ เพราะพรุ่งนี้ผมกะว่าจะไปซื้อเเล้ว

Comment

Originally posted by amd64 View Post
        ที่ดูๆไว้มีอยู่ 3 รุ่นมี 1.Scythe ANDY SAMURAI Heatpipe cpu cooler 2.Zalman CNPS-9700 LED 3.ASUS SILENT KNIGHT เอารุ่นไหนดีครับ เเบบว่าจะเอามาใส่ในเคสครับ เอาที่มันใส่ได้ไม่ติดเคส หรือมีรุ่นไหนดีๆกว่านี้ช่วยเเนะนำด้วยครับ
        ถ้า 3 ตัวนี้แนะนำ Andy ครับเย็นสุดแถมถูกด้วย เสียแค่ไม่สวยเท่านั้นเอง หรือถ้าอยากสวยก็ซื้อพัดลม iFlash 120mm ไปเปลี่ยนเลยครับ จะได้เย็นและสวยด้วย

Comment

Andyอีกเสียงครับ เอาเย็นเข้าไว้

Comment

ขอรบกวนถามอีกเรื่องครับ อยากได้พัดลมเป่าเข้าเคส 12cm กับ 8cm อย่างละ1ตัว อยากได้เเบบที่กันฝุ่นเข้าเคสอะครับมันจะมีมั้ยครับ ช่วยเเนะนำยี่ห้อเเล้วร้านด้วยครับ ที่1000ทิปนะครับ ขอบคุณมากครับทุกท่าน

Comment

HR-01 ครับ เพราะมันก้อเย็นนะ เคยเห็นของพี่ดิว เว็ป www.pc-cm.com

Comment

Working...
              X