Announcement

Collapse
No announcement yet.

galaxy 7600GS กับ Spark 7600GS อันไหนดีกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• galaxy 7600GS กับ Spark 7600GS อันไหนดีกว่าครับ

สวัสดีครับพี่ๆๆ ผมน้องใหม่นะครับ จะถามว่า galaxy GeForce 7600GS กับ Spark GeForce 7600GS อันไหนดีกว่าครับ

Galaxy ครับ งานดีกว่า แรงคงพอๆกัน ประกันยาวกว่า / Spark 2 ปี - Galaxy 3 ปี

Comment

แล้ว DDR2 หรือ DDR3 ครับ ผมยังไม่รู้อะครับ DDR คืออะไรหรอครับ

Comment

คือแรมของการ์ดจอคับเป็นDDR2หรือDDR3ก็เลือกที่เป็นDDR3อะคับดีกว่า

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
          X