Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีคับ ...... เรื่อง JoyStic

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีคับ ...... เรื่อง JoyStic

คือว่าผมเสียบ JoyStic แล้วไปดูใน Control Panel +GameControllers แล้วเดี๋ยวมันเห็น joyStic เดี๋ยวก็ไม่เห็น อยู่อย่างนั้นหละคับ เลยเล่นเกมส์ไม่ได้เลย งง มากๆๆๆๆ แต่ก่อนหน้านี้ซื้อมาใหม่ๆๆก็เล่นได้ไม่เห็นมีปัญหาอะไร ใครรู้ช่วยบอกที ขอบพระคุณอย่างสูงคับ

ผมว่าน่าจะเป็นปัญหาเรื่องสายขาด หรือคอนเน็คหลวม ลองๆดูก่อนนะครับ..

Comment

ผมว่าไดร์เวอร์นะ ไอ้พวกแบบนี้ตอนแรกที่ซื้อมาผมก็เอามาเล่นวินนิ่งสบายเลย ซักพักเท่านั้นแหละไปซะแล้ว เลยลองหาไดร์เวอร์มั่วๆมาลงดู แบบประมาณว่าหลอกมันอ่ะ ต่อมาเล่นได้ซะงั้น งงไปพักนึงแต่ก็ชั่งมันเหอะ เล่นได้พอ เหอะๆๆๆ

Comment

Working...
      X