Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5B-E Plus เมื่อ Asus เจริญรอยตาม Gigabyte

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P5B-E Plus เมื่อ Asus เจริญรอยตาม Gigabyte

Uses 100% All High-quality Conductive Polymer Capacitors!

มันคือ DS3+RAID ในคราบยี่ห้อ asus

http://www.asus.com/products4.aspx?l...99&modelmenu=1

ดุเผิน ๆ แล้ว พื้นดำ C แดง เหมือนอิสุกอิไสเลย
    Last edited by nameless; 13 Oct 2006, 16:39:48.

สวยดีนะครับ

Comment

เรอะ

Comment

ราคาพุ่งแน่ๆ อิอิ

Comment

[QUOTE=nameless;49789]Uses 100% All High-quality Conductive Polymer Capacitors!

ดุเผิน ๆ แล้ว พื้นดำ C แดง เหมือนอิสุกอิไสเลย

คิดได้งาย เนี๊ย จิตตนาการช่างล้ำ..จริๆ
          บางที่เค้าทำด้วยความบริสุทธิ์ใจก็ได้นะ แบบว่า...แต่มันก้เป็นสิทธิ์ของเค้า ข่าวมาว่าทั้ง สองค่าย ก็จะสมาณฉันท์ กันอยู่แล้ว......ขออย่างเดียว..อย่ารวมหัวกันฮั้วราคาก็ละกาน...

Comment

ตามสายข่าว เขาร่วมมือกันครับ โดยasus เข้าไปถือหุ้นในบริษัท gigabyte แล้วครับ เรียกได้ว่าบริษัทพี่ บริษัทน้องเลยก็ว่าได้ครับ 2 บริษัทนี้ครับ จะมีฮั้วราคากันหรือไม่ อันนี้ไม่แน่ครับ อิอิ

Comment

กรูรูมีสายด้วย

Comment

Originally posted by 123123 View Post
                กรูรูมีสายด้วย
                guru สายข่าวเค้าเยอะจริงๆ นะ โดยเฉพาะสาวๆ

Comment

Originally posted by pod View Post
                  guru สายข่าวเค้าเยอะจริงๆ นะ โดยเฉพาะสาวๆ
                  -------------------------
                  พจ เยอะกว่าผมอีกครับ อิอิ

Comment

สวยดีนิ...

Comment

ไม่ต้อง สายข่าวใครทั้งนั้นอ่ะครับ มันจะมีออกมาก้อไม่แปลก เพราะตอนนนี้ gigabyte ถือหุ้นบริษัท 59% ส่วนasus ถือ 41%ครับ แต่เพราะการสืบทอดเจตนารมณ์ ครั้งนี้ ทำให้ผมได้คิดว่า ก่อนหน้านี้ ที่asus มี vga silent pipe ก้อคงเพราะลอกแบบgigabyte มานั่นเอง (สันนิษฐาน น่ะ)

บอร์ด เห้นมี ไฟส่องสว่างตรงตัวอักษร asus ด้านล่าง เวลาเปิดเครื่องด้วย

แต่มันเป้นชิบ 965 ไม่น่าแพงไปกว่า b dl ซะเท่าไรนะ

แล้วไอ้quad core support อะไรนี่ อย่าไปสนใจเลย ข่าวก้ออกมาแล้วว่า บอรืด ชิบ 965ทุกตัว ใส่quad coreได้ แค่อัพเดท ไบออสเอง

จากที่ดูmossfase แล้ว มันเหมือน ds4 เปี๊ยบบบบบบบบบบบบบ
                      Last edited by legendofsud; 13 Oct 2006, 22:11:34.

Comment

ช่าย

Comment

เห็นในต่างประเทศ แพงกว่า P5B-E แต่ถูกกว่า P5B Deluxe ครับ

Comment

มัย c มันเยอะขนาดนั้นหล่ะ

Comment

สวยดีครับ ราคาคงมาชนกับ ds-4 แน่ๆ

Comment

Working...
                              X