Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ดิกดีๆอะขอหน่อยของเสียตังได้ได้ช่วยแจกหน่อยทาง PM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ดิกดีๆอะขอหน่อยของเสียตังได้ได้ช่วยแจกหน่อยทาง PM

ขบอคุณขอหน่อยขอแบบดีๆนะครับ

เอาแบบแปลเป็นประโยคหรือแปลเป็นคำดีหละ????

Comment

คำก็ดี ประโยคก็แจ่ม น้องพลับขอ 2 เยยยยคับ
      ขอด้วย

Comment

Originally posted by CBR150 View Post
        คำก็ดี ประโยคก็แจ่ม น้องพลับขอ 2 เยยยยคับ
        ขอด้วย
        เช็คPMเน้อ

ผมไม่ได้ส่งอะไรให้นะ อย่าโวยผมหละเพื่อนๆ เหอะๆๆๆ

Comment

งับ แต่ตอนนี้เจ็บคอ แค๊กๆ อยากได้ยาแก้ไอ

Comment

Originally posted by CBR150 View Post
            งับ แต่ตอนนี้เจ็บคอ แค๊กๆ อยากได้ยาแก้ไอ
            ไอ้เวอร์ชั่นที่ผมว่ามันต้องมียาแก้ไอด้วยเหรอ ผมไม่เห็นได้ใส่อะไรเลยอ่ะ
            คุณหมายถึงตัวไหนเหรอ????

Comment

แค๊กๆ ไอ..ไอ เลิฟ ยู
              ฮาๆ ล้อเล่นคับ
              ขอบคุงมากๆ เลยคับ
              ชาว OCZ น่ารักทุกคนเยย

Comment

แค๊กๆ ไอ..ไอ เลิฟ ยู
                ฮาๆ ล้อเล่นคับ
                ขอบคุงมากๆ เลยคับ
                ชาว OCZ น่ารักทุกคนเยย
                เป็นงั้นไป เหอะๆๆๆ

Comment

Working...
                X