Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องกล้องวงจรปิด ต่อเข้าจอคอมโดยไม่ผ่าน com

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องกล้องวงจรปิด ต่อเข้าจอคอมโดยไม่ผ่าน com

พอจะมีวิธีที่ว่า

กล้อง > ตัวแปลง+ฮาร์ดดิส > ออกจอคอม 9 จอ ได้มั้ยครับ

ตอนนี้ใช้กะจอทีวีอยู่แต่พ่อบอกไม่ชัดครับเลยอยากใช้จอคอม

ในตัวแปลงมีสายต่อ monitor อยู่แล้วแต่ต่อได้แค่ monitor เดียว

ถ้าใช้ตัวแปลงจะสามารถเปลี่ยนไปให้มันออก 9 จอได้มั้ย

หรือต้องเปลี่ยนตัวแปลงใหม่เลย

////// หากถ้าต้องเปลี่ยนตัวแปลงใช้ คอมจะคุ้มกว่ามั้ยครับหรือดียังไงช่วยแนะนำหน่อยครับ
Working...
X