Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไดร์เวอร์การ์ดเสียง X-Fi สามารถลงใน Audigy ได้ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไดร์เวอร์การ์ดเสียง X-Fi สามารถลงใน Audigy ได้ป่าวครับ

ถ้าลงไม่ได้แล้วถ้าเป็น Audigy ด้วยกันแต่คนละรุ่นกัน สามารถลงได้ป่วครับ

ไม่มีใครเลยอะ ช่วยตอบหน่อยเถอะครับ

Comment

audigy รุ่นใหน ??

แล้วจะไปลงโปรแกรมของ x-fi นิ

ไม่ work

Comment

ไม่เคยลองงิ แต่ไม่น่าจะได้นะครับ

Comment

ลงได้ครับ แต่เป็นพวก mod driver นะ อย่างเมื่อก่อนก็มีคนทำ audigy -> audigy4 driver อะไรงี้อะครับ

Comment

ลงได้ครับ แต่เป็นพวก mod driver นะ อย่างเมื่อก่อนก็มีคนทำ audigy -> audigy4 driver อะไรงี้อะครับ
            แล้วdriver audigy ->X-Fi มีไหมอ่ะครับ

Comment

Working...
            X