Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมสนใจHP DV2018TX น่าใชมั้ยครับ แล้วเครื่องมีปัญหาไรมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมสนใจHP DV2018TX น่าใชมั้ยครับ แล้วเครื่องมีปัญหาไรมั้ย

ตอนนี้กำลังตัดสินใจซื้อ dv2018tx ตัวนี้อยู่อยากทราบว่าควรซื้อมั้ย ผมเล่นเกมส์ ทำงาน อยากได้ครบทุกอย่าง แต่ไม่ทราบว่า รุ่นนี้มีปัญหาอะไรบ้าง เช่นเรื่องความร้อน หรือ ความทนทาน ช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ช่วยระบุสเปกหน่อยคับขี้เกียจไปหา

Comment

ทุกอย่างดีหมดกับ T5600 แต่เสียอย่างเดียว Geforce Go 7200 นี่แหละ ถอยหลังเข้าคลองชัดๆ น่าจะเป็น 7300 น่ะ จะ perfect มากเลยกับราคานี้ จาก tohome.com ไม่รวม vat = 44500 บาท

Comment

DV2018TX ผมเห็นมานมีตัว 7400 go หนิครับ เอาตัวที่การ์ดจอสูงอีกหน่อยดีกว่านะครับ

Comment

ช่ายใส่มาได้ไง Geforce Go 7200 Hp เนี๊ย งง 7300 ก็ถือว่าทามดาแร้วนะ

Comment

Working...
          X