Announcement

Collapse
No announcement yet.

ส่งเครม PCgallery นานไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ส่งเครม PCgallery นานไหมครับ

DFI lanparty 939 เสีย ไม่ทราบว่าถ้าจะเข้าไปเครมแล้ว จะได้ของเลยไหมครับ
    หรือ ถ้าไม่ได้เลย ต้องรอนานไหม แล้ว Pcgallery มีกี่สาขาครับ ที่ไหนบ้าง ขอบคุณมากครับ

นานอยู่ . .

Comment

ส่งเคลมแค่วันเดียวก็ได้ของแล้วครับ แต่ว่า 1 วันของ PC Gallery เท่ากับ 3 เดือนของโลกมนุษย์ครับ

Comment

แหม่ เข้าใจเปรียบเทียบ

Comment

Originally posted by Amagin View Post
          ส่งเคลมแค่วันเดียวก็ได้ของแล้วครับ แต่ว่า 1 วันของ PC Gallery เท่ากับ 3 เดือนของโลกมนุษย์ครับ
          555

Comment

นานครับ ถ้าไม่มีของอยู่

Comment

ควรโทรไปถามก่อนนะคับ ว่ารุ่นนี้มีของไหม แล้วบอกอาการของเราเสียอย่างไร เสียแบบนี้ เคลมหรือซ่อม หรือยังงัย

Comment

ยืนยันตามข้างบน - - 1วันของ PCGallery เท่ากับ3เดือนของโลกมนุษย์จริงๆครับ

Comment

ถ้าเคลมนานขนาดนั้น ผมว่าลองไปหาร้านซ่อมเมนบอร์ดเองดีไหม การเสียเงินค่าซ่อมเอง อาจจะคุ้มค่ากว่าการซ่อมฟรีแล้วรอนาน3เดือนนะ

Comment

Working...
                  X