Announcement

Collapse
No announcement yet.

E4400 + P35-DS3R + D9GMH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ศึกษาดูกระทู้เก่าๆก็มีครับ ผมเคยอ่านเจอ

Comment

D9 ห้ามใช้ไฟสูงกว่า 2.4 นะครับ และใช้ 2.4 ได้แค่เป็นพักๆเท่านั้นใช้ยาวๆเจ๊งแน่แล้วจะเสียดายของ

Comment

เป็นเหมือนกัน... ไม่รู้เป็นไร..

Comment

ตอนนี้ปรับเป็น 300 x 10 ได้แล้วครับ อยู่ดีๆมันก็ไปได้ -"-
          ถ้าจะทดแรมให้เป็น 1:1 นี่ต้องปรับที่ตรงไหนหรือใช้โปรแกรมไหนหรอครับ
          ขอบคุณครับ

Comment

System Memory Multiplier (SPD) ปรับให้เป็น [2.00] แบบในรูปของท่าน TWK เลยครับ นั้นล่ะ คือทดแรม 1:1

Comment

Originally posted by poneo View Post
              System Memory Multiplier (SPD) ปรับให้เป็น [2.00] แบบในรูปของท่าน TWK เลยครับ นั้นล่ะ คือทดแรม 1:1
              ได้และครับท่าน poneo ขอบคุณมากครับ
              ตอนนี้สุดๆที่ 333 x 10 ครับ

Comment

โอ้ว แรม 4 กิ๊กเลยเหรอคับ 333 นี่ไฟเท่าไรครับ ผม 330 ไฟ 1.55 แต่ยังไม่เสถียร ไว้ว่างๆ ค่อยเทสใหม่

Comment

Working...
                X