Announcement

Collapse
No announcement yet.

ของร้านjedi กับtk หมด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ของร้านjedi กับtk หมด

ผมจะซื้อ Zalman CNPS-9500 LED แต่ว่าของร้านนี้หมดมานานแล้ว ไม่ทราบว่าพอจะมีร้านอื่นอีกไหมที่ขายของแบบนี้ยังไงรบกวนขอ URL ด้วยนะครับ อยู่ต่างจังหวัดไม่สะดวกไปซื้อครับ

ก็ซื้อุ่น9700สิครับ ใหม่กว่าด้วย

Comment

ร้าน IT Market ที่ Overclockzone ครับ ปล่อยกันเยอะจริง

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
        ก็ซื้อุ่น9700สิครับ ใหม่กว่าด้วย
        ผมใช่socket 478 ครับ

Comment

ลองดู www.busitek.com ครับ

Comment

Originally posted by layjung View Post
            ร้าน IT Market ที่ Overclockzone ครับ ปล่อยกันเยอะจริง

ถูกด้วย

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=66187
              ร้านนี้เลยครับ 1700เท่านั้น

Comment

แบบว่ารบกวนนิดนึงคับ ใคร พอมีเบอร์โทร ของร้าน TK กะ Jedi จะโทรไปถามว่ามีของไหมจะซื้อพรุ่งนี้ละ ขอบคุณคับ

Comment

Originally posted by memean View Post
                  แบบว่ารบกวนนิดนึงคับ ใคร พอมีเบอร์โทร ของร้าน TK กะ Jedi จะโทรไปถามว่ามีของไหมจะซื้อพรุ่งนี้ละ ขอบคุณคับ
                  เข้าไปที่เวบเค้าเลยครับ มีเบอร์ติดต่ออยู่
                  www.tkcom99.com
                  www.jedicool.com

Comment

ของเขาขายดีถึงกับขนาดหมดกันเลยเหรอ เหอะๆๆๆ (หรือไม่เอารุ่นนี้มาขายแล้วหว่า)

Comment

ขอบคุณค๊าบ

Comment

ผมว่าของมันตกรุ่นแล้วครับเลยไม่เอามาขายเพราะตอนนี้ตัว 9700 เองมันน่าใช้กว่า

Comment

เหมือน Jedi จะของหมดหลายอย่างช่วงนี้ ล่าสุดไปถามหา HR-03 Rev.A กับทางเจไดมาก็ได้คำตอบมาว่า....สิ้นเดือน(หรือต้นเดือน) จ้า~

Comment

Working...
                          X