Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฝากตัวด้วยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฝากตัวด้วยนะครับ

สวัสดีครับผมชื่ออาร์ตครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวเป็นสาวก amd ด้วยนะครับ ส่วนตัวผมเองก็ใช้ amdเหมือนกันครับยังไงก็ขอฝากตัวด้วยนะครับ p'ๆ ทุกท่านครับ
    Last edited by artonline; 6 Jun 2007, 10:55:42.

พวกเดียวกัน ****ีจัยย

Comment

ยินดีที่มีสาวกเข้าร่วมอุดมการณ์ เย็น แรง OCได้แซง และราคาเบา ๆ กับ AMD เพิ่มอีกคนครับ

Comment

ยินดีต้อนรับครับผม

Comment

ยินดีด้วย

Comment

สาวก AMD เช่นกัน
            แรงอย่างพอเพียง

Comment

หลังจากทำงานมา บริษัท ก้อมีแต่ Intel ใช้ตั้งแต่ P2 3 4 ยัง Xeon แต่พอเมียอนุมัติ 555+
              ผมก้อมาเล่น 3600+ 65 nm / m2n-e / kington 667 1G*2 Chip FP-Y5 / Silver Stone 360W การ์ดจอยังหาอยู่
              ยังไม่รู้จะเอาอะไรมาคู่ควรกับมันดีถ้ามีใครเล่นตัวที่เหมาะกับ สเปกนี้อยู่ แนะนำด้วยนะครับ
              ขอบคุณครับ

Comment

AMD มีแต่คนหน้าตาดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
                กร้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

Originally posted by kurak View Post
                  AMD มีแต่คนหน้าตาดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
                  กร้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
                  หล่อด้วยคน

Comment

AMD ที่หนึ่ง

[SIGPIC]http://forums.overclockzone.com/forums/image.php?type=sigpic&userid=12426&dateline=1181118209[/SIGPIC]
                    Last edited by dies; 6 Jun 2007, 15:25:04.

Comment

ใช้แล้วจะติดใจครับ

Comment

Working...
                      X