Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะไปพันทิพย์เย็นนี้ จะไปเอาสมพร+MB อะไรดีหว่า???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะไปพันทิพย์เย็นนี้ จะไปเอาสมพร+MB อะไรดีหว่า???

ได้มาแว้วคร๊าบบบบ

คุ้มมากมาย เล่นเกมส์ยิ่งไข่ลื่นหัวแตกเลย

Sempron 2800+ =============== 1090
    Alive======================== 2170(คนขายหน้าบูดยังกะตูดลิง ชื่อร้านไรไม่รู้จำไม่ได้ ผมมาซื้อของนะครับ ไม่ได้มาขอส่วนบุญ)
    PQI 512/533 ================== 680 (HWHสีส้มร้านที่ติดกะร้าน HWHสีน้ำเงิน โซนติดๆกับร้านข้าว ร้านสีส้ม เจ๊แกสงสัยเม็นไม่มา หน้าบูดซะ ยังกะไม่อยากขาย)
    WD80GB SATA2================ 1570 ชมจากใจเลย(HWH สีส้มหน้าบันไดเลื่อน พี่ชายคนขายอารมณ์ดีมากๆๆๆ อิๆๆ ผมต่อราคา HDD จาก1500 เหลือ 1000 ถ้วน ฮาขี้แตกเลย)
    Case 900 บาท

หมดไป 6410 บาท
    อิๆๆๆๆ คุ้มครับ ถึงจะเสียความรู้สึกกับพนักงานขายส่วนใหญ่ของหลายร้านก็เถอะ
    อย่างน้อย พี่ชายที่ร้าน HWH ที่ผมซื้อ HDD ยังทำให้รู้สึกดีขึ้นมาบ้าง
    แถมยังเอา ยามาฮ่า ฟีโน่มาให้อีกคันนึง แห่ะๆๆๆๆ
    ทีแรกได้ยินนึกว่าวิโก้
    Last edited by คุณถั่ว; 8 Jun 2007, 14:12:56.

งงกะ Bios ของมันจริงๆ
    แต่ก็แอบดัน ไปที่ 2.00 GHz ได้ อิๆๆ

ตอนนี้เจ้าของเครื่องเอาคอมไปแล้ว อดลองเลย อิๆๆ

Comment

ทำไมต่อราคาhddได้เยอะจังครับ

Comment

สำนวนท่าน จขกท. ฮาดีครับ

Comment

เจ้าของกระทู้เล่นของแน่เลยครับ อิอิอิ

ลองคลิกที่รายเซนต์เขาดิ่

Comment

ผมก็ชอบซื้อของ HWH นะ แต่ประกัน ของWD มันมีแต่อาไรก็ไม่รู้จัก -*- A ไรนี้ละ

Comment

ถูก จริงๆ ครับ

Comment

Originally posted by Ares01 View Post
                ทำไมต่อราคาhddได้เยอะจังครับ
                เขาไม่ลดเลยแม้แต่บาทเดียว สลึงเดียวเขาก็ไม่ลด
                ที่ผมไปต่อเขา ขอ 1000 บาทได้มั้ยพี่ ดีนะ พี่เขาไม่ต่อยเอา - -*

แห่ะๆๆๆ แบบแหย่เขาเล่นน่ะ

Comment

Working...
                X